hỏi chút mb giới hạn limt bao nhiêu tiền

Status
Not open for further replies.

markervina

Hero
Reactions
475
MR
0.502
trong thời gian guiwr thư nó veriy bank veriy địa chỉ,,,gửi hoài chẳng thấy hồi âm
quyết định lấy thẻ visao trucard ra tạo 1 acc khac để rút về
mình tạo 1 acc mb veriy card visa
định chuyển tiền từ acc 1 đến acc 2 mà sợ vừa veriy xong không biết có cho nhận nhiều tiền không
thấy đề limt số tiền ,3 tháng 250 eru
trong khi mình chuyển tiền acc 1 sang acc 2 đã 600 eru rồi không biết nó có rút về banks không,sợ limt
acc 1 của mình đã limt số tiền không thể rút về bank,giờ tạo 1 acc khác để chuyển tiền rút về bank sợ chuyển tiền nhiều quá nó không cho rút về bank thì khổ
khổ bọn pp giờ đến mb
mong các pro tư vấn

trong thời gian guiwr thư nó veriy bank veriy địa chỉ,,,gửi hoài chẳng thấy hồi âm
định chuyển tiền từ acc 1 đến acc 2 mà sợ vừa veriy xong không biết có cho nhận nhiều tiền không
trong khi mình chuyển tiền acc 1 sang acc 2 đã 600 eru rồi không biết nó có rút về banks không,sợ limt
acc 1 của mình đã limt số tiền không thể rút về bank,giờ tạo 1 acc khác để chuyển tiền rút về bank sợ chuyển tiền nhiều quá nó không cho rút về bank thì khổ
khổ bọn pp giờ đến mb
mong các pro tư vấn

Up cho cao nhân vào giúp bạn ! Nản với mấy thể loại khó chịu này ghê luôn.

MB hỏi mấy dân chơi poker thôi :) chứ bt thì ít anh em dùng lắm

khổ bọn pp giờ đến mb
mong các pro tư vấn

MB thì ko ver gì cả thì limit 1300$/ acc trong vòng 90 ngày

add visa ver thì tăng lên 4k, còn ver địa chỉ là xác định ko có nhận đc đâu nhé.

Nói chung chỉ để chơi bet, poker thì chỉ cần add cái visa là chơi mái thoải cmnr

nhân tiện là đừng có ham rút về bank quá nhé. MB nó ko thích đâu

Gửi MB cho tớ, tớ rút về cho. Khỏi sợ LIMIT :D

Tại sao k bán cho exchange cho nhanh bạn. Giá cao nhiều mà.

MB thì ko ver gì cả thì limit 1300$/ acc trong vòng 90 ngày

add visa ver thì tăng lên 4k, còn ver địa chỉ là xác định ko có nhận đc đâu nhé.

Nói chung chỉ để chơi bet, poker thì chỉ cần add cái visa là chơi mái thoải cmnr

Vì mấy tp lớn đông dân địa chỉ lại phức tạp nên việc nhận thì hên xui thôi. Mình nhận đc cả 2 lần rồi này :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week