Em là newbie, bây giờ mới tham gia thì có trễ quá không? :( Em tính làm survey với mini job để kiếm tiền đầu tư ref nhưng mà survey thì nó cứ bảo không đủ điều kiện, còn mini job thì mấy ngày nay e làm chỉ thấy hoài 1 cái thôi không thấy có thêm, mà cái đó em tạch mất rồi :(

Em là newbie, bây giờ mới tham gia thì có trễ quá không? :( Em tính làm survey với mini job để kiếm tiền đầu tư ref nhưng mà survey thì nó cứ bảo không đủ điều kiện, còn mini job thì mấy ngày nay e làm chỉ thấy hoài 1 cái thôi không thấy có thêm, mà cái đó em tạch mất rồi :(
tình hình là bây giờ làm survey và minijob ở neobux rất bi quan đối với người mới, nhất là minijob thậm chí các task cho lv0 còn ít ra.

đã 8 năm từ ngày biết tới PTC và Neobux =)) thời hoàng kim PTC nay còn đâu, hội nhóm lập ref cho nhau click từa lưa kiếm cháo =)))
ANW chúc thớt kiếm bộn tiền ạ :D

tình hình là bây giờ làm survey và minijob ở neobux rất bi quan đối với người mới, nhất là minijob thậm chí các task cho lv0 còn ít ra.
Hiện tại có task nhưng mà không có điểm để lên level, nhiệm vụ để lên level là nhiệm vụ nào và nhận ở đâu ạ?

các bác cho em hỏi bây giờ ngày 08/9/2019 neobux còn kiếm được tiền không, hay scam rồi ạ

các bác cho em hỏi bây giờ ngày 08/9/2019 neobux còn kiếm được tiền không, hay scam rồi ạ
Có bao giờ nó scam đâu, ngay lúc này nó vẫn đứng trong top đầu của các bảng xếp hạng ptc.

Bác chủ thớt chủ yếu kiếm ref chứ còn gì mà thanh minh, thanh nga nữa

Bác chủ thớt chủ yếu kiếm ref chứ còn gì mà thanh minh, thanh nga nữa
1 dr ngày click 4 cái đc 0.02$
100 dr ngày đc 2$
Thực tế 100dr thì chỉ tầm 20 chú chăm làm đc 1 tuần. Kiếm ref đc tốt, ko có cũng chả hơn mấy. Nghĩ đi, dr còn lười hơn rr chục lần, chả đáng!

1 dr ngày click 4 cái đc 0.02$
100 dr ngày đc 2$
Thực tế 100dr thì chỉ tầm 20 chú chăm làm đc 1 tuần. Kiếm ref đc tốt, ko có cũng chả hơn mấy. Nghĩ đi, dr còn lười hơn rr chục lần, chả đáng!
Neobux mình tham gia cũng năm 2013 và thấy k ăn thua, thôi chúc bạn thành công. Mình té đây.

e chơi được 3 tuần ,kiếm được 12$ từ minijob đó nha,bạn nào đăng ký chơi thì e chỉ cách làm minijob cho ,

B hướng dẫn cho m với. M chơi mà accuracy toàn 60% thôi, k biết sai chỗ nào

Chào các bạn MMO!
Mình vừa mới tham gia neobux được hơn 1 tháng.
Tham gia ngày 10/8/2019
Hôm nay là được hơn 1 tháng
Mua được hơn 300Ref, nâng cấp account thành Gold membership
Tổng chi: khoảng 150$
Đang để autopay.
Profit hàng ngày khoảng 4$.
Bạn nào có thích chơi neobux thì contact mình hướng dẫn cụ thể thêm nhé

Thanks all!

Last edited:
Chào các bạn MMO!

Tham gia ngày 10/8/2019

Đang để autopay.

Thanks all!

Last edited:
Chào các bạn MMO!

Tham gia ngày 10/8/2019

Đang để autopay.

Thanks all!
Theo nhẩm tính thì bao lâu thu hồi được vốn bro?

B hướng dẫn cho m với. M chơi mà accuracy toàn 60% thôi, k biết sai chỗ nàoView attachment 135695
job này khá đơn giản, chỉ cần check 3 cái, 1 là cái profile còn tồn tại hay bị xoá rồi, 2 là xem profile đấy đổi việc chưa, 3 là xem ngày làm việc của profile (nếu nó đổi việc khác so với việc của bọn job thì đôi khi có thg làm 2 việc một lúc)

Chắc mọi người ở đây đã quá quen thuộc với Neobux rồi, cho nên không cần phải nói nhiều làm gì. Tôi chơi Neobux đã được hơn nửa năm, tự cảm thấy mình đã có một khối lượng kiến thức nhất định về Neobux nên lập chủ đề này để giao lưu với những người cùng chí hướng.

Nhưng dù sao cũng phải sơ lược lại vài nét về Neobux cho những bạn nào chưa biết và muốn tham gia.

Đến với Neobux, các bạn sẽ có 2 lựa chọn:
Thứ nhất là con đường ptc, bạn sẽ click quảng cáo mỗi ngày để kiếm tiền và thuê các rr làm việc cho mình, dần dần bạn sẽ mở rộng quy mô số rr lên để tăng thu nhập, nhưng bên cạnh đó chúng ta phải bỏ ra chi phí để quản lý rr như tiền thuê, tiền gia hạn, tiền tái chế. Cách này đòi hỏi người chơi phải kiên nhẫn và có tính toán chiến thuật lâu dài.

Thứ hai là con đường gtc, bạn sẽ kiếm tiền theo cách bỏ thời gian để làm các minijob, đại khái là làm các nhiệm vụ được giao qua kênh Figure 8 (trước đây là CrowdFlower), làm được bao nhiêu có tiền ngay bấy nhiêu không phải chờ đợi như ptc. Cách làm này các bạn không cần phải bỏ ra khoản tiền nào để đầu tư, các bạn chỉ cần mỗi ngày bấm đủ số quảng cáo cần thiết để kích hoạt tài khoản ở trạng thái hoạt động là được.

Tùy các bạn đánh giá về Neobux như thế nào thì sẽ đầu tư vào nó theo những cách trên. Mình thì chọn ptc nhưng kết hợp thêm cả làm minijob. Rất muốn giao lưu cùng những ai còn đang chơi Neobux để trao đổi kinh nghiệm.

Với những bạn mới làm quen mmo thì Neobux rất đáng để các bạn trải nghiệm, cách thức thế nào thì chắc là đã có nhan nhản những bài viết về Neobux rồi, mình nghĩ không cần thiết phải nhắc lại, nếu bạn nào cần tư vấn thì cứ hỏi mình tại đây.

Ai ủng hộ mình thì đăng ký ref cho mình theo link dưới, không thì cũng chẳng quan trọng lắm.
https://www.neobux.com/?rh=676F6E74686F69

Mình mới tham gia hơn 1 tháng với dự định chiến lâu dài nên mới upgrade lên gold member.
Bác cho em hỏi avg bao nhiêu thì nên thay thế, dưới 1 thì thay thế có phải tốt nhất không.

Mình mới tham gia hơn 1 tháng với dự định chiến lâu dài nên mới upgrade lên gold member.
Bác cho em hỏi avg bao nhiêu thì nên thay thế, dưới 1 thì thay thế có phải tốt nhất không.
Mời bạn vào nhóm messenger chuyên về neobux của mình để thảo luận chuyên sâu hơn.

Đê tái chế rr cần phải theo dõi thói quen của rr đó, ví dụ sau 5-10 ngày ko click, sống đủ ít nhất 14 ngày l, avh riêng của rr đó dưới mức cho phép.

Mình làm Servey, khảo sát của Yuno trên Neo mà toàn k đủ điều kiện thôi. Nên điền mã vùng ở đâu thì mới đạt vậy mn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom