Hội chia sẻ kinh nghiệm Neobux

Discussion in 'Pay Per Click Advertising (PTC)' started by sxlumia, May 19, 2018.

1. sxlumia

sxlumia Senior Member

Chắc mọi người ở đây đã quá quen thuộc với Neobux rồi, cho nên không cần phải nói nhiều làm gì. Tôi chơi Neobux đã được hơn nửa năm, tự cảm thấy mình đã có một khối lượng kiến thức nhất định về Neobux nên lập chủ đề này để giao lưu với những người cùng chí hướng.

Nhưng dù sao cũng phải sơ lược lại vài nét về Neobux cho những bạn nào chưa biết và muốn tham gia.

Đến với Neobux, các bạn sẽ có 2 lựa chọn:
    Thứ nhất là con đường ptc, bạn sẽ click quảng cáo mỗi ngày để kiếm tiền và thuê các rr làm việc cho mình, dần dần bạn sẽ mở rộng quy mô số rr lên để tăng thu nhập, nhưng bên cạnh đó chúng ta phải bỏ ra chi phí để quản lý rr như tiền thuê, tiền gia hạn, tiền tái chế. Cách này đòi hỏi người chơi phải kiên nhẫn và có tính toán chiến thuật lâu dài.

Thứ hai là con đường gtc, bạn sẽ kiếm tiền theo cách bỏ thời gian để làm các minijob, đại khái là làm các nhiệm vụ được giao qua kênh Figure 8 (trước đây là CrowdFlower), làm được bao nhiêu có tiền ngay bấy nhiêu không phải chờ đợi như ptc. Cách làm này các bạn không cần phải bỏ ra khoản tiền nào để đầu tư, các bạn chỉ cần mỗi ngày bấm đủ số quảng cáo cần thiết để kích hoạt tài khoản ở trạng thái hoạt động là được.

Tùy các bạn đánh giá về Neobux như thế nào thì sẽ đầu tư vào nó theo những cách trên. Mình thì chọn ptc nhưng kết hợp thêm cả làm minijob. Rất muốn giao lưu cùng những ai còn đang chơi Neobux để trao đổi kinh nghiệm.

Với những bạn mới làm quen mmo thì Neobux rất đáng để các bạn trải nghiệm, cách thức thế nào thì chắc là đã có nhan nhản những bài viết về Neobux rồi, mình nghĩ không cần thiết phải nhắc lại, nếu bạn nào cần tư vấn thì cứ hỏi mình tại đây.

Ai ủng hộ mình thì đăng ký ref cho mình theo link dưới, không thì cũng chẳng quan trọng lắm.
    https://www.neobux.com/?rh=676F6E74686F69

Last edited: Jun 15, 2018
    animax1991 likes this.
  2. phattoan

phattoan Junior Member

Bac kiemhue gì đó đầu tư hơn chục ngàn uds còn bỏ của kìa, chơi free thằng này (làm job)thì được, đâu tư thì có bài học trước mặt rồi

3. sxlumia

sxlumia Senior Member

bác ấy bỏ của thì cũng đã kiếm đc hòa vốn rồi, tùy thôi, các bác không đầu tư thì làm jobs tốt vẫn kiếm đc từ Neobux.

4. BinhTNguyen

BinhTNguyen Junior Member

Phone Number:
    Call me!
    Facebook:
    Follow me on Facebook
    Sao thay bac ay up kiem hơn 60 ngàn đô roi ma

5. vudungcom

vudungcom Junior Member

60k là tổng số rr kiếm đc, chưa trừ đi bất kì chi phí nào, cái thông số đó các site tổng hợp cho to để đi promot tốt hơn

6. sxlumia

sxlumia Senior Member

bác ấy chả lỗ đâu, chẳng qua ko kiếm đc thêm nữa thôi.

7. vudungcom

vudungcom Junior Member

M có bảo lỗ đâu

8. sxlumia

sxlumia Senior Member

Ai làm minijob không? Nếu không làm ptc thì chiến job như thế này cũng đc vài $ mỗi ngày, kết hợp với Clixsense là ngon vì dùng chung Skrill

nbhung198x likes this.
  9. sxlumia

sxlumia Senior Member

Trong khi một loạt các trang ptc khác lần lượt ăn scam thì neobux vẫn ko xi nhê gì, thành thật khuyên các bác nên nhìn nhận lại nhé.

10. sxlumia

sxlumia Senior Member

ai cùng chí hướng ko nhở!

11. sxlumia

sxlumia Senior Member

Ref gắn bó lâu nhất với tôi đã được 209 ngày và vẫn chăm chỉ click đều đặn.

12. sxlumia

sxlumia Senior Member

đạt mức gần/4$.ngày (600rr)

13. thaithien

thaithien Newbie

E định khởi đầu 100$ mua 80rr và gia hạn full 240day. Từ đó chơi gói stan dần dần đến khi full rr của gói sẽ nâng lên golden. Với 1 click stan chỉ 0.005$ thì 1 ngày với 80rr e kiếm đc bn? Do e chưa thử nên chưa biết AVG site này. E tính vậy, bác cho e lời khuyên nhé ^^

14. sxlumia

sxlumia Senior Member

Khởi đầu mình cũng mua 80rr như bạn, nhưng mình chơi ko đầu tư nên ko đủ $ gia hạn ngay 240 ngày. Với điều kiện của bạn thì 80rr sẽ có AVG rơi vào từ 1 đến 1,5 giai đoạn đầu, sau đó sẽ giảm dần. Hãy xem đồ thị thể hiện chỉ số AVG của tôi trong 2 tháng đầu tiên để hiểu rõ hơn.

15. hug66

hug66 Hero Verified

Insuree Balance:
    0
    1 năm sau b cũng chưa nhận lại đủ 100$

16. sxlumia

sxlumia Senior Member

bạn có căn cứ gì để nói vậy không?

17. hug66

hug66 Hero Verified

Insuree Balance:
    0
    Đừng dụ newbie vốn nnỏ đâm đầu vào neobux,
    Nếu chỉ thuê rr và click ads thì chỉ có lỗ vốn
    Biết làm job thì vào

phattoan likes this.
  18. sxlumia

sxlumia Senior Member

ko biết chơi thì mới lỗ b ạ, trang nào cũng vậy, nếu ko tính trước đc phải gia hạn bao nhiêu mà chỉ cắm đầu vào thuê rr thì lỗ là phải. Vậy b chỉ tôi trang nào đầu tư vốn nhỏ mà vẫn có lãi hộ cái!

Last edited: Jul 26, 2018
  19. jerrychuot

jerrychuot Senior Member Verified

Insuree Balance:
    0
    Phone Number:
    Call me!
    Facebook:
    Follow me on Facebook
    Đừng đầu tư vào neobux. Dẹp nó đi và top này lập ra để kiếm ref chứ ko phải học hỏi gì đâu. Nhào vô sắp mặt, cái kiểu ko đầu tư mà nói như đúng rồi. Ăn đc mấy $ lẻ của ref để ref thua lỗ cũng được, vcl

phattoan likes this.
  20. sxlumia

sxlumia Senior Member

bác này hay nhỉ? Tôi lập topic này ghi tên rõ ràng là chia sẽ kinh nghiệm Neobux, các post đầu tôi cũng đã nói về kinh nghiệm của tôi, có hình ảnh lời nói rõ ràng. Thế bác có j để trao đổi về cách chơi của bác ko/.? Lập luận của bác chứng tỏ bác chả có tí kiến thức cả, nghĩ tôi ham hố mấy $ lẻ của ref lắm sao? RR của tôi kiếm gần 700$ trong khi DR được có 2$, có đáng để tôi phải trông mong vào ref ko? Tôi ko kêu gọi ref cho tôi, ai thích ref thì ref, các bác lập thớt ptc nga ngố, pct việt đầy ngoài kia thế tôi ko đc lập à, dẹp dẹp cái gì, dẹp cái xác nhà bác đi cho nhanh!

mrzero104 likes this.

Share This Page