Hỏi cách xây dựng website xem phim không bị tóm

duongnv

Newbie
Reactions
1
MR
0.064
Đọc qua mấy bài review trên đây em tổng hợp được vài keyword cho newbiew như em
  1. Đầu tiên phải thuê 1 con vps window nước ngoài và tất cả thao tác xử lý liên quan đều remote đến con này
  2. Tiếp đến thuê tiếp server, hosting, domain nước ngoài để phục vụ cho website , tất cả làm trên con vps kia
  3. Code web và seo lên top
Ý hiểu của em như vậy là đúng chưa ạ, và cho em xin ít kinh nghiệm để không bị sờ gáy ạ.
Em cảm ơn

1. Đầu tiên phải thuê 1 con vps window nước ngoài và tất cả thao tác xử lý liên quan đều remote đến con này
  2. Tiếp đến thuê tiếp server, hosting, domain nước ngoài để phục vụ cho website , tất cả làm trên con vps kia
Ý hiểu của em như vậy là đúng chưa ạ, và cho em xin ít kinh nghiệm để không bị sờ gáy ạ.
Em cảm ơn
Để bị các chú để ý đến thì web phải mạnh lắm,nằm trong top 5 gì đó nên không cần thiết đâu bạn ,web 3x thì để ý chút

Để bị các chú để ý đến thì web phải mạnh lắm,nằm trong top 5 gì đó nên không cần thiết đâu bạn ,web 3x thì để ý chút
Vâng, cũng mong được lên top như các đàn anh. Nhưng về cơ bản là setup hệ thống vận hành như trên bác nhỉ

Vâng, cũng mong được lên top như các đàn anh. Nhưng về cơ bản là setup hệ thống vận hành như trên bác nhỉ
Đúng rồi bạn,mua vps,domain theo mình mua ở namesilo, giới thiệu bác web của mình phephim.org :v

đến tóm hộ cái :)
ophim.net

Nói chung làm bé bé, né phim vn, phim liên quan trẻ em ra, thì ít bị sờ. Chứ các chiến sĩ điều tra kỹ thuật số họ có nhiều kinh nghiệm truy vết, k thoát đc đâu :D

Nói chung làm bé bé, né phim vn, phim liên quan trẻ em ra, thì ít bị sờ. Chứ các chiến sĩ điều tra kỹ thuật số họ có nhiều kinh nghiệm truy vết, k thoát đc đâu :D
ophim.net tóm hộ cái , làm ơn đi :)

Em cảm ơn

ra hẳn nước ngoài sống :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

Nhắc nhẹ cái. Làm gì thì làm. Tham khảo cái tồi tệ trước để không bị bỡ ngỡ. Rồi cần nhắc tiếp tục hay chuyển.

ophim.net tóm hộ cái , làm ơn đi :)
tóm không đủ các chú xỉa răng + cuộc nhậu thì tóm làm gì :popo_ah: , chứ phimmoi nó tóm hộ rồi đó IDOL :D , đến lúc lại đổ tại SỐ . vào nó bún cho tờ rym mau lớn :popo_big_smile:

tóm không đủ các chú xỉa răng + cuộc nhậu thì tóm làm gì :popo_ah: , chứ phimmoi nó tóm hộ rồi đó IDOL :D , đến lúc lại đổ tại SỐ . vào nó bún cho tờ rym mau lớn :popo_big_smile:
thì vô tù , lấy thành tích

tóm đc đâu , nó phá với chăn tên miền thôi

Các chiến sĩ được trả lương nhiều tháng để làm công tác "tìm hiểu về bảo mật và truy vết"
-
Còn chúng ta ngoài việc bảo mật còn phải lo kiếm tiền.
-
Chỉ nói thời gian đầu tư vào 2 chủ đề thôi đã thấy hơn hẵn. Chưa bàn đến khía cạnh nhiều người hay một người
-
Lại còn phải phụ thuộc vào nhà mạng.
-
Câu hỏi là, Muốn hay không muốn thôi. :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo