Ask Hỏi cách veryfied tài khoản PokerStars.

vnpt289

Senior
Reactions
83
MR
0.001
Bro nào có kinh nghiệm về veryfied tài khoản trên PS chỉ mình với. Cụ thể là ngoài photo CMND ra có cần thêm cái gì nữa ko. Mong các bro trợ giúp :).

Bro nào có kinh nghiệm về veryfied tài khoản trên PS chỉ mình với. Cụ thể là ngoài photo CMND ra có cần thêm cái gì nữa ko. Mong các bro trợ giúp :).
Chụp 2 mặt CMND gửi cho đến cái mail support của Pokerstars nội dung ghi đại khái kiểu "I want to verify my account username is: acbyxz". Here's my ID.

Trong 24h nó gửi mail xác nhận. Mình nhớ lúc trước mình veri tầm 3-4h là xong. :D

Verify để làm gì thế các bác ?, e chơi vẫn bình thường, nó cũng mail ko hỏi han gì về phần verify.
À veryfy để sau này rút vài k$ cho dễ bạn. Mình nghe nói còn cần bank statement gì đó nữa haizz. Thôi tạm very cái cmnd trc đã. Thanks mấy bạn đã reply nhé.

À veryfy để sau này rút vài k$ cho dễ bạn. Mình nghe nói còn cần bank statement gì đó nữa haizz. Thôi tạm very cái cmnd trc đã. Thanks mấy bạn đã reply nhé.
tuy tung truong hop no se bvat buoc tam thoi cu cmnd thoi

Muốn rút được ÚSD về thì cần veri cmnd còn điều kiện gì nữa k các anh em..Em newbie

Sao mọi người cứ lo verify Pokerstars thế nhỉ, mình chơi 4,5 năm rồi rút tiền ko biết là bao nhiêu lần mà có cần verify lần nào đâu. Lo đánh thắng đi đã, chơi bình thường nó bắt verify làm gì

Sao mọi người cứ lo verify Pokerstars thế nhỉ, mình chơi 4,5 năm rồi rút tiền ko biết là bao nhiêu lần mà có cần verify lần nào đâu. Lo đánh thắng đi đã, chơi bình thường nó bắt verify làm gì
Hồi đó đánh poker school league, nó email kêu verify nó mới cho nhận tiền :D

:D mình mới tập chơi món này không biết có cao thủ nào ghé qua đây chỉ bảo vài chiêu cơ bản, tại ha cảm ơn vô cung hiha

:D mình mới tập chơi món này không biết có cao thủ nào ghé qua đây chỉ bảo vài chiêu cơ bản, tại ha cảm ơn vô cung hiha
add fb hay skype nhé

Hi phòng trường hợp trúng vài K$ thôi bro. 1 ngày đẹp trời vòng quay spin ra 300k $ thì mệt. Chuẩn bị trước thôi chứ ko gian lận gì ở đây cả :).

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,656
Latest member
TrangDoji
Back
Top Bottom