New Hỏi cách tăng view youtube

mariaozawax

Newbie
Reactions
4
MR
0.047
Insuree Balance
0
Các bạn cho mình hỏi cách tăng view youtube (chỉ cần tăng số view và thời lượng xem khoảng vài phút).
Hiện nay mình đang dùng tool dùng ssh: LoLbottraffic, click botz của thanhsp nhưng real time có view mà đếm view được rất ít (3k ssh chỉ được 50view)
Các web exchange cũng lên view rất ít so với point (credit) như: otohits, websyndic
Bạn nào có cách giúp mình với.
YH: mariaozawax

Up lên cao nhờ các pro giúp nào;)

3k ssh mà co chạy dc hết ko mà co 50 view vậy

Các bạn cho mình hỏi cách tăng view youtube (chỉ cần tăng số view và thời lượng xem khoảng vài phút).
Hiện nay mình đang dùng tool dùng ssh: LoLbottraffic, click botz của thanhsp nhưng real time có view mà đếm view được rất ít (3k ssh chỉ được 50view)
Các web exchange cũng lên view rất ít so với point (credit) như: otohits, websyndic
dung co mo tang view theo kieu do

chạy ads fb mà kéo view nhé, view chất

Làm yt mà suốt ngày nghĩ đến tăng V kiểu như này thì khó kiếm được tiền của obama lắm. chịu khó nghiên cứu cách làm chân chính đi

Làm yt mà suốt ngày nghĩ đến tăng V kiểu như này thì khó kiếm được tiền của obama lắm. chịu khó nghiên cứu cách làm chân chính đi
chuẩn :D SEO tay, chăm sóc nội dung, chỉ có con đường đó mới là con đường lâu dài :D mua view vài bữa nhận cái mail chúc mừng của Youtube :D

chuẩn :D SEO tay, chăm sóc nội dung, chỉ có con đường đó mới là con đường lâu dài :D mua view vài bữa nhận cái mail chúc mừng của Youtube :D
Cũng biết phải seo, nhưng seo thế nào thì ko biết. Mình cung đi mua backlink, spam fb rồi. Spam forums thì ko được. Tìm trang web cho nhúng video rất ít. Bạn nào biết seo chia sẻ hoc hỏi đi.

Chịu khó tìm hiểu về SEO và xem các từ khoá để SEO làm sao cho ngon lành là view tăng vù vù.
Bản thân mình bắt đầu kênh với chỉ có vài video cùi rồi sau đó học SEO và gặt hái được cũng kha khá :v

Cũng biết phải seo, nhưng seo thế nào thì ko biết. Mình cung đi mua backlink, spam fb rồi. Spam forums thì ko được. Tìm trang web cho nhúng video rất ít. Bạn nào biết seo chia sẻ hoc hỏi đi.
SEO tay muốn thấy thành công thì phải tính theo tháng trở lên (chủ đề ngon không cần SEO thì không bàn :D ) phải kiên nhẫn, đừng đi spam link, bạn tìm các group hay diễn đàn nào liên quan đến chủ đề đang chơi mà giới thiệu video của mình, làm blog nhỏ hay 1 trang web của riêng kênh đó, chăm sóc G+, tối ưu kênh cũng giúp cho việc SEO, đặt tên kênh liên quan đến từ khóa bạn đang làm, cơ bản là thế, nhiều lắm nói không hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom