Hỏi cách phát wifi cho mobile bắt ra mạng us, không setup trên dt.

lunlun

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Em cần cho fake ip ra us, nhưng ko sài vpn hay cấu hình proxy thủ công trên điện thoại, có cách cấu hình nào cho phần mềm phát wifi ra mạng us hay cục wifi nào như vậy ko ạ, nhờ các pro giúp em với, e cảm ơn

bạn fake ip trên PC , sau đó cai PC thành proxy server rồi phone proxy qua PC đó là sẽ dc

Upvote 0
Sao bạn ko cấu hình Proxy trên ĐT thành IP mẽo luôn cho nhanh :oops:

Upvote 0
à cách này bị phát hiện sai proxy nên mình mới phải hỏi cách chỉ cấu hình bên ngoài, dt không được cấu hình gì hết b

thế bạn fake ip cho máy thành ip Mẽo bằng hma, sau đó dùng connectify chọn phát thông qua hma rồi dùng ĐT bắt wifi được phát đó là được :popo_smile:

Upvote 0
Nói chung fake kiểu gì ip ngon sạch là ok chứ không phải fake ở đâu, còn fake ssh vpn hay proxy mà lỏm thì kiểu gì cũng bị phát hiện

Upvote 0
thế bạn fake ip cho máy thành ip Mẽo bằng hma, sau đó dùng connectify chọn phát thông qua hma rồi dùng ĐT bắt wifi được phát đó là được :popo_smile:
thay vì hma thì mình dùng sock 911, rồi cho connectify phát qua 911 thông qua proxifier được ko bạn nhỉ?

Upvote 0
thay vì hma thì mình dùng sock 911, rồi cho connectify phát qua 911 thông qua proxifier được ko bạn nhỉ?
bạn cài connectify rồi xem nó có thấy được thằng 911 là được, không thấy thì thua, mình chưa thử 911 bao giờ nhưng mình nghĩ là sẽ thấy :)

Upvote 0
bạn cài connectify rồi xem nó có thấy được thằng 911 là được, không thấy thì thua, mình chưa thử 911 bao giờ nhưng mình nghĩ là sẽ thấy :)
cái này mình chưa bik làm =)), b có zalo hay skype gì ko cho mình xin mình tiện hỏi vs bạn

Upvote 0
trước mmo có ông nào đó bán router fake ip trực tiếp trên router rồi phát wifi đó :D giá mấy củ một cái router đó

Upvote 0
cái này mình chưa bik làm =)), b có zalo hay skype gì ko cho mình xin mình tiện hỏi vs bạn
uầy, bạn cứ fake ip cho máy bằng cái j xong thì cài thêm connectify (up lên pro mà dùng, đừng dùng bản free) , trong phần share của connectify nếu thấy được trình fake ip kia thì tự nó phát wifi theo ip tương ứng của trình đấy :popo_sweat: nếu ko thấy đc trình fake thì chắc chắn sẽ thấy đc card mạng =)) coi như tạch

Upvote 0
uầy, bạn cứ fake ip cho máy bằng cái j xong thì cài thêm connectify (up lên pro mà dùng, đừng dùng bản free) , trong phần share của connectify nếu thấy được trình fake ip kia thì tự nó phát wifi theo ip tương ứng của trình đấy :popo_sweat: nếu ko thấy đc trình fake thì chắc chắn sẽ thấy đc card mạng =)) coi như tạch
ok thank bro

Upvote 0
trước mmo có ông nào đó bán router fake ip trực tiếp trên router rồi phát wifi đó :D giá mấy củ một cái router đó

đồng chí DoNgocQuangMinh à :popo_ah:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,391
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week