Ask Hỏi cách mua capcha

SoloYolo

Newbie
Reactions
0
MR
0.056
Thú thiệt với các bác em mới vô, chiếu mới, không biết gì cả ạ. Tình hình là em đã đầu tư mua được bộ auto click rồi, nhưng vấn đề là khi chạy bot telegram thì em vướng capcha, không biết có cách nào mua capcha không ạ? Kiểu như có cách nào để mua dịch vụ, bên thứ 3 sẽ giải capcha rồi gửi cho mình, trả lời vào cho con bot telegram ấy ạ

Dịch vụ giải captcha thì rất nhiều. Bạn phải xem captcha là loại gì rồi lên mạng tìm dịch vụ tương ứng là được.
Trường hợp của bạn, nếu thuê người khác code tool thì phải hỏi họ có tich hợp được dịch vụ giải captcha của bên khác vào tool không, nếu được thì dùng dịch vụ bên nào. Sau đấy bạn mới thuê dịch vụ. Còn không bạn thuê dịch vụ mà tool ko dùng được thì như không

Upvote 0
Bổ quả sung thêm với bác trên, mình gặp nhiều bác new rồi, cứ nghe nói là có dịch vụ giải captcha rồi hỏi xem thuê với sử dụng như thế nào, nhưng không biết chi phí của nó còn lớn hơn những gì mà mình muốn thu lại, nên phí time + tiền bạc.
B có thể gửi tin nhắn vào vùng kín cho mình xem m giúp được gì không, nếu không tiện chia sẻ trên này.

Upvote 0
Dịch vụ giải captcha thì rất nhiều. Bạn phải xem captcha là loại gì rồi lên mạng tìm dịch vụ tương ứng là được.
Trường hợp của bạn, nếu thuê người khác code tool thì phải hỏi họ có tich hợp được dịch vụ giải captcha của bên khác vào tool không, nếu được thì dùng dịch vụ bên nào. Sau đấy bạn mới thuê dịch vụ. Còn không bạn thuê dịch vụ mà tool ko dùng được thì như không
Bổ quả sung thêm với bác trên, mình gặp nhiều bác new rồi, cứ nghe nói là có dịch vụ giải captcha rồi hỏi xem thuê với sử dụng như thế nào, nhưng không biết chi phí của nó còn lớn hơn những gì mà mình muốn thu lại, nên phí time + tiền bạc.
B có thể gửi tin nhắn vào vùng kín cho mình xem m giúp được gì không, nếu không tiện chia sẻ trên này.
Capcha là loại capcha phổ thông bác ạ, như con bot ra 1 phép tính A+B =? , vấn đề là mình không biết mua capcha, và gửi capcha cho con bot very ntn

Upvote 0
hóng ke bac nha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week