Hỏi cách fake ip tuyệt đối, không bị phát hiện ra ??

Dùng 5socks.net thử đi bạn :D

Cho em hỏi trình duyệt tor có fake được ip và ẩn danh không ?
tại sao mấy thằng hacker nó toàn bảo dùng trình duyệt này

Vấn đề muôn thủa. rất rất khó để mà nói câu tuyệt đối. với một vài kiến thức cơ bản thì phải test đi test lại. thử các cách rồi rút ra cách tối ưu. mỗi site nó check một yếu tố khác nhau. có site chỉ cần fake 5socks. có site phải thay đổi time trùng với location của nó. nhưng có site lại phải thay seria HDD. có site thì lại phải thay đổi MAC card mạng. có site cần thay đổi ID của IE, hài nữa là cả đến windows media id. cứ test đi để ra cách tối ưu.

Cho em hỏi trình duyệt tor có fake được ip và ẩn danh không ?
tại sao mấy thằng hacker nó toàn bảo dùng trình duyệt này
Có fake được IP và có ẩn danh, bạn dùng Tor thì không ai biết bạn là ai nhưng mà bạn đi đâu cả thế giới nó đều biết bạn đang dùng Tor. Dùng Tor truy cập vào clearnet thì toàn bị kì thị.
Giống như bạn mặc áo Juventus đi ra ngoài đường ấy, chả ai biết bạn là ai nhưng mà ai cũng biết bạn là thằng tù, ai cũng né bạn hết.

Khó đạt đến cái gì gọi là fake được IP tuyệt đối lắm. Vì nhiều trang không phải chỉ check mỗi IP. nó check trình duyệt web - ngôn ngữ gì - đang cài plugin gì - đã đăng nhập vào những trang nào. Nên nói thật thì tùy trang thử và sai mà chiến. Còn cách tuyệt đối ấy. Là sử dụng virus tạo ra mạng lưới botnet riêng. rồi điều khiển máy người khác thì khỏi lo phát hiện fake ip

Đạt đến đẳng cấp này chắc phải là ....

web nó phát hiện ra em sài proxy, thực ra em sài hide my ass.
Vậy làm thế nào để nó ko biết em đang sài proxy ạ.
Cách nào đơn giản thui ak

Thực ra những proxy rẻ tiền được một số nhà cung cấp phát hành ra đều có kiểm soát nên đại đa số các website, hệ thống có yêu cầu cao thì dùng những loại này không được vì nó đưa vô blacklist hết rồi, hoặc những loại proxy quá thông dụng và nhiều người sử dụng thì nó cũng chỉ có một số lượng proxy nhất định rồi cấp random cho các tài khoản nên xài nhiều bị trùng cà bị phát hiện là chuyện bình thường. Nên để hạn chế thì bạn tìm kiếm các proxy riêng loại này rất hiến khi trùng hoặc những nhà cung cẤp proxy ít người sử dụng để face vào hệ thống mà bạn đang muốn face thì tỉ lệ thành công cao hơn

Em muốn hỏi là làm thế nào để fake ip máy 100%, không web nào có thể phát hiện ra mình fake thì làm thế nào ạ?
Em chỉ biết dùng mỗi Hide my ass và đổi múi giờ sang quốc gia fake thôi.

Các bác nhiều kinh nguyệt share em với. Em cảm ơn ạ.
roi ban da lam duoc chua , minh cung bi nhu ban vo mot trang wed la bi chan VPN

dùng ip dân cư thôi gần như đều qua được mấy site chặn VPN

e cung lam nhieu cach roi , nhung wed do van phat hien minh su dung VPN , khong cho dang nhap wed
IP dân cư nó như IP ở nhà của bác thì sao lại không duyệt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom