Ask Hỏi cách add posback net có code giống nét dạng này, có hậu tạ

Reactions
45
MR
0.001
Anh em nào chơi net có code dạng tương tự như net này chắc biết posback của nó, ai biết xin chỉ mình với, mình hậu tạ anh em một net mobi ngon nhé, hoặc a em thích hậu tạ kiểu gì thì cứ nói nhé

Anh em nào chơi net có code dạng tương tự như net này chắc biết posback của nó, ai biết xin chỉ mình với, mình hậu tạ anh em một net mobi ngon nhé, hoặc a em thích hậu tạ kiểu gì thì cứ nói nhé

skype của mình là : naruto9xit add rồi mình chỉ cho

add skype mình chỉ cho : nguyenhnguyen90

Ủa sao em làm NET kiểu này, pm cho AM nó cấu hình cho rồi lấy link dán vào site thôi nhỉ? Vẫn trả điểm mà.

lỗ net kìa bạn

bạn dùng code gì vậy cho mình xin link posback của bạn được không
Mình dùng site của Đõ Trọng Hiệu. Mình ko rõ Postback lắm. Chỉ là pm AM, nó bảo nó cấu hình rồi, thế là lấy link bỏ vào chyaj thôi!

CODE BÊN MÌNH HỖ TRỢ FULL POSTBACK ALL NETWORK. CÁC BẠN PM MÌNH GIỚI THIỆU CHO NHÉ. AC-SÝSTEM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom