Event Hỡi các đồng đạo gần xa , hãy mau đến đây :))

Status
Not open for further replies.

@all Từ hồi vào 4rum đến giờ có rất nhiều kỉ niệm : những vụ tranh luận không hồi kết , những lần offline với anh em Hải Phòng , những vụ giao dịch offline tiền trao cháo múc , những lần đầu tư ngã sml , những vụ vay nóng lãi ngày , lãi tháng thì cảm ơn forum đã đem đến cho mình những trải nghiệm quý giá trong lĩnh vực MMO :popo_pudency:

Mình là 1 member bình thường nhưng thật may mắn để quen biết và nhận được sự chỉ bảo của tất cả mọi người , mỗi người đều đem đến cho mình những trải nghiệm thú vị . Dù đúng dù sai cũng cảm ơn anh em đã đi cùng mình 1 khoảng thời gian và xin gửi lời chúc đến toàn bộ anh em forum 1 năm mới thành công và nhiều sức khỏe :popo_adore:

Mình xin lỗi vì không thể tag tên từng người 1 , xin phép rút gọn link bằng all ( P/s : vì sẽ thật thiếu xót nếu mình tag nhầm hoặc thiếu :popo_pudency: hoặc nếu có thể tag thì chắc nằm đến năm sau cũng không thể tag hết vì mình nhảy rất nhiều lĩnh vực trong MMO :popo_surrender: )

Số may mắn : 029 :popo_still_dreaming:

Em trả tag cho các bác đây...đã bắn tym = ))) Cảm ơn các bác đã nhớ đến em :p
Hy vọng các bác tag em không phải chỉ vì cái event này thôi nha ?
Em cũng chúc cho các bác năm mới phát tài, sống vui sống khỏe bên những người thương yêu.

*do sợ loãng topic nên em reply mọi người cùng lúc trong 1cmt, nếu không được tính điểm cho mọi người thì nói để em reply từng người lại nha :popo_bye:

Không biết có giới hạn số tag không nhỉ :popo_big_smile:

Cái này mình tự nhớ chứ không lục danh sách nhé , không biết còn xót Mod nào không nhỉ :popo_bye:
@Shin
@tunvit
@legialoc
@DannyTuan
@WebService
@duchaitp
@yendu
@anhtuan02t1
@Ads MMO
@cuipap1984
@danhmay24h
@hyipdollar
@fujisan2000
@duongchuot
@niceday
@emyeusss7

VIP
@mirinda
@thachthao
@vansutuyduyen

Thuộc loại kì cựu lâu năm
@themen99
@duongnd1980
@vicgiap
@acevnvn
@King
@chemgio
@Trung_Peter

Mem của năm 2020:
@pipidn - My Idol :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_still_dreaming::popo_still_dreaming::popo_still_dreaming:
@Psm

Còn nhiều lắm nhưng trong trí nhớ ngắn hạn trong vòng 10 phút thì chỉ ngộ ra được nhiêu đây, nếu lỡ xót ai cũng đừng buồn nha, có thể bạn ít xuất hiện trong thời gian gần đây mình không nhớ đó :popo_bye:. Tần suất cỡ My Idol thì có lẽ không bao giờ quên :popo_big_smile:

Số may mắn: 491

Chúc các anh chị em MMO4ME có 1 mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc bên người thân.

@animax1991
@Shin
@tunvit
@themen99
@mirinda

Đây là những người anh em mà tôi hâm mộ , không phải vì họ là BQT mà vì họ quá giỏi, và tôi rất tự hào vì đã từng được làm việc chung với mọi người .

@yenly
@LeiZ
2 bạn học viên K2 mà có thể nói là thành công nhất của mình .

@Shin
@animax1991
@cuipap1984

Lâu quá mới quay lại forum, chúc mọi người năm mới gặp nhiều may mắn, làm ăn phát đạt.

Số may mắn 378
Quá lâu rồi đấy. Cùng ae chiến tiếp nào.

@animax1991
@Shin
@tunvit
@themen99
@mirinda

Đây là những người anh em mà tôi hâm mộ , không phải vì họ là BQT mà vì họ quá giỏi, và tôi rất tự hào vì đã từng được làm việc chung với mọi người .

@yenly
@LeiZ

Được một phát banh cả mũi. Bạn cũng là một nhân tài không kém cạnh đó nha!

@animax1991
@Shin
@tunvit
@themen99
@mirinda

@yenly
@LeiZ

oh my god :eek: ông cựu quan huyện như Bao lại dc "hotboy vạn người mê "như Trung đặt chung mâm với ông Trùm và các Đại quan trong triều, ahihi thích quá :D

Chúc mọi người năm mới phát tài nhé ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

@animax1991
@Shin
@tunvit
@themen99
@mirinda

@yenly
@LeiZ

Cám ơn về những lời khen của Trung.

Chúc Trung đạt được nhiều thành công trong cuộc sống. :popo_sweet_kiss:

“Người ta thường có rất nhiều bạn khi người ta đếm, nhưng rất ít bạn khi người ta cần”. @mirinda, cảm ơn Bao đã tag tên Tại Hạ và hỗ trợ khi cần. Mạn phép xin tab tên Bao lại. Chúc Bao năm mới an khang, Tiền tài vừa đủ để trang trải đời :popo_burn_joss_stick::popo_sweat:

Number : 014

có kết quả chưa , kiếm 100k đi ăn phở nào :)

sao im ru thế này , kết quả đã công bố chưa

@animax1991
@Shin
@tunvit
@themen99
@mirinda

@yenly
@LeiZ

Cám ơn a vẫn còn nhớ đến em, nhờ a e có thêm 1 công việc parttime, chúc a và gia đình năm mới thành công, hạnh phúc, may mắn.

Hello ! Xin chào anh em , vừa rồi bận lễ lộc nên hơi delay mình xin công bố 10 bạn có số điểm cao nhất :

@chinhitpro : 9
@animax1991 : 7
@mmome334 : 7
@mirinda : 6
@yendu : 5
@pipidn : 5
@ctrung111 : 5
@duongchuot : 4
@kakashi_31291 : 4
@kenyzyz173 : 4

Các bạn inbox hoặc để lại số U (bank) mình gởi nè ! Còn 10 giải may mắn tối nay mình livestream sẽ công bố tiếp tục

Chúc anh chị em Năm Mới dồi dào Sức Khỏe , Phát Tài , Phát Lộc ^^

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu