Event Hỡi các đồng đạo gần xa , hãy mau đến đây :))

Status
Not open for further replies.
Tham gia cho có tụ nè, xin cái giải khuyến khích lấy hên nào :D
@cuipap1984
@animax1991
@Shin
500ae đồng đảng cao thủ cạp cạp nè , bữa này Bao công bố danh tính:D

@thu09
@alohacry
@huudung1989
@thusuongacc89
@TyNa
@edricnguyen
@NXO
@vuadollars
@ngocgialinh
@quocthanga6
@ADMINPIXPROFIT

@Shin
@tunvit
@legialoc
@DannyTuan
@WebService
@duchaitp
@yendu
@anhtuan02t1
@Ads MMO
@cuipap1984
@danhmay24h
@hyipdollar
@fujisan2000
@duongchuot
@niceday
@emyeusss7
@Psm
@animax1991

alo alo tôi nói đồng bào nghe có rõ không , hãy mau đến đây :))​

Mình chọn số : 492​

Biết đâu bất ngờ ăn được cái event =))
@animax1991 thân tag ngược lại cái =))
Dự đoán : 023 nhé

Cám ơn anh Bắp đã tổ chức event này nhé, có những event này mới nhớ lại những buổi offline hồi xưa vui vẻ biết bao nhiêu.
Nhờ có forum mới có thêm những người anh, những người em và những người bạn mới.

- Những người A/E đã gặp mặt ngoài đời : @tunvit , @chemgio , @vicgiap , @Takashinmaya @binh6699 @TongHaoNhi @ndphuochung , @tammy (đây là những người A/E mà mình đã có duyên đồng hành trên những chuyến thiện nguyện).

@vgroupbosskiet , @RuaVietGroup , @legialoc , @animax1991 @phuocvo4601 @sonytuan và 2 anh lớn @MB4888 , @z5rg (đây là những người A/E mà mình gặp khi offline forum, tuy là chỉ mới gặp nhau lần đầu, nhưng giống như đã quen rất lâu rồi vậy "chắc cùng chung mái nhà mmo4me" ).

và nhớ nhất là đồng chí @conheo thánh đòi thông ass a/e, mà đi off cứ ôm ôm mình ^^. Mình thì ẩn cư bấy lâu nay, dạo gần đây mới quay lại forum thì thấy đồng chí đã bị ban rồi. (có nick mới, đọc dc tin này, inbox cho tui nha)

Còn nhiều A/e nên k thể tag hết được, nếu tag thiếu A/e nào, thì bỏ qua cho mình nha.

Offline năm 2015 (cuối năm 2014) : https://mmo4me.com/threads/report-offline-mien-nam-2015.227033/
Offline năm 2014 (cuối năm 2013) : https://mmo4me.com/threads/report-1-so-hinh-anh-cua-buoi-offline-cuoi-nam-2013.150365/

- Còn đây là những A/e chỉ trao đổi trên forum, chưa có dịp được gặp : @Shin , @DannyTuan .

# lề : Hồi xưa có những buổi offline vui lắm, chắc là các anh lớn đã có gia đình hết rồi, nên không còn ai đứng ra tổ chức những buổi offline để A/e tham gia nữa. Hy vọng và rất mong muốn được cuối năm nay nè được offline cùng a/e.
Anh/chị nào đọc được những lời tâm sự của em, thì hãy đứng ra tổ chức 1 buổi offline ở cuối năm nay với :(

Số may mắn : 999

@tunvit
@bocapden3004
@animax1991
@cuipap1984
@thachthao
@soonlove
@Shin
@Ads MMO
@yendu
@Psm

Chúc các bạn/anh/chị/em 1 mùa giáng sinh và năm mới vui vẻ nha ^^!
Số may mắn 7 ^^!

@cuipap1984
@Shin
@animax1991
Chúc các anh một giáng sinh vui vẻ ^^
Số may mắn: 589
Trả tag cho các tình yêu nè :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss:

Không biết có giới hạn số tag không nhỉ :popo_big_smile:

Cái này mình tự nhớ chứ không lục danh sách nhé , không biết còn xót Mod nào không nhỉ :popo_bye:
@Shin
@tunvit
@legialoc
@DannyTuan
@WebService
@duchaitp
@yendu
@anhtuan02t1
@Ads MMO
@cuipap1984
@danhmay24h
@hyipdollar
@fujisan2000
@duongchuot
@niceday
@emyeusss7

VIP
@mirinda
@thachthao
@vansutuyduyen

Thuộc loại kì cựu lâu năm
@themen99
@duongnd1980
@vicgiap
@acevnvn
@King
@chemgio
@Trung_Peter

Mem của năm 2020:
@pipidn - My Idol :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_still_dreaming::popo_still_dreaming::popo_still_dreaming:
@Psm

Còn nhiều lắm nhưng trong trí nhớ ngắn hạn trong vòng 10 phút thì chỉ ngộ ra được nhiêu đây, nếu lỡ xót ai cũng đừng buồn nha, có thể bạn ít xuất hiện trong thời gian gần đây mình không nhớ đó :popo_bye:. Tần suất cỡ My Idol thì có lẽ không bao giờ quên :popo_big_smile:

Số may mắn: 491

Chúc các anh chị em MMO4ME có 1 mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc bên người thân.
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa á á á ooo ó ó ó ó ó ứ ứ

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa á á á ooo ó ó ó ó ó ứ ứ
Cái gì vậy ông? Mới sáng sớm đã tăng động rùi :popo_surrender:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member