[hỏi] bạn nào Pro về súng CF hỏi tý

tình hình là mình đang đắn đo 2 khẩu súng trong CF

AN94 - Scar-light

mình thấy trong cửa hàng CF , so sánh 2 mẫu súng này thì Scar-light vượt trội hơn hẳn AN 94 về chấm điểm , nhưng mà trong CF mình thấy chúng nó chọn AN 94 nhiều thế >? :binhsua122:

Scar-light có vẻ ít đc người dùng hay sao ấy nhỉ ? , bạn nào đã bắn 2 súng này cho xin cái cảm nhận nào , phân vân quá , hôm nọ hên mua 4 QCMM ( Vcoin ) quay đc 1 khẩu RPK gold hê hê

mình vẫn khoái Scar-light hơn

mún pit cái nào ngon hơn thì kiếm mua 2 khẩu về rủ đứa bạn solo qua lại, rồi nhờ 1 người đứng ngoài xem thằng nào chết trước thì súng đó ngon hơn.....................

Upvote 0

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Trong 4rum này toàn pro '" quăng gạch lựu đạn" thôi. bạn hỏi súng thì chịu.

Hỏi gạch chắc ai cũng biết
:binhsua79:

Upvote 0

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
AN 94 nó bắn kiểu như AK 47 với 43 của CS ấy - tốc độ bắn phải chậm chứ đề miết thì nó trật tùm lum. Còn cái Scar light nó như cây MP5 ấy. Đạn nó xoáy nhưng độ giật thì cao. Muốn bắn HS hay ko còn tùy vào thói quen ở tay chuột nữa chứ ko phải súng chuyên hay ko chuyên bắn HS.
Lời khuyên : nên xài cây Scar vì thường trong CF nó chơi hội đồng, tốc độ bắn cần phải nhanh chứ ít khi thấy solo. Cứ lao lên mà nã scar thì chạy đằng trời...

Upvote 0

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
CF toàn mấy thằng cheat với hack trước mềnh cũng có ghiền nhưng giờ thấy vầy chán bỏ rồi! Bố tụi VTC làm ăn như sh*t!
P/S: chủ thớt gom tiền mua luôn 2 khẩu khỏi đắn đo lo nghĩ :))

Upvote 0
Ai có video nào quay so lo an vỚi scar-light ko nhỈ

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

cf toàn mấy thằng cheat với hack trước mềnh cũng có ghiền nhưng giờ thấy vầy chán bỏ rồi! Bố tụi vtc làm ăn như sh*t!
P/s: Chủ thớt gom tiền mua luôn 2 khẩu khỏi đắn đo lo nghĩ :))

nhà nghèo ko ĐỦ bác hỒ mua gp hay quay quẢ cẦu hút máu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week