Hỏi ae về ví metamask bị hack

vboyhiho

Junior
Reactions
59
MR
0.307
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mọi người
Mình có 1 ví metamask bị hack, lần đầu bị hack 40$, mình cũng cẩn thận không trữ tiền lại trong đó nhưng do có tài khoản gamefi đang chơi trên ví đó ngày vẫn được 4$ nên mình vẫn tạm thời sử dụng. Tuy nhiên hôm nay mình thử vài lần chuyển 1 ít bnb vào đó để làm phí thì đều bị lập tức chuyển đi mất. Mình muốn hỏi là thằng hack nó đặt tự động hay kiểu gì vậy nhỉ??? Có cách nào để mình có thể giao dịch trên ví đó nữa không? Vì nếu không giao dịch được thì tài khoản game kia cơ bản cũng phế nên hơi tiếc.
Cảm ơn ae nhiều

Chào mọi người
Mình có 1 ví metamask bị hack, lần đầu bị hack 40$, mình cũng cẩn thận không trữ tiền lại trong đó nhưng do có tài khoản gamefi đang chơi trên ví đó ngày vẫn được 4$ nên mình vẫn tạm thời sử dụng. Tuy nhiên hôm nay mình thử vài lần chuyển 1 ít bnb vào đó để làm phí thì đều bị lập tức chuyển đi mất. Mình muốn hỏi là thằng hack nó đặt tự động hay kiểu gì vậy nhỉ??? Có cách nào để mình có thể giao dịch trên ví đó nữa không? Vì nếu không giao dịch được thì tài khoản game kia cơ bản cũng phế nên hơi tiếc.
Cảm ơn ae nhiều
check tất cả các nguồn bạn có liên kết với ví metamask out ra hết vì nếu không lộ 12 key thì chỉ có do bạn làm airdrop linh tinh dính tụi lờ thôi

check tất cả các nguồn bạn có liên kết với ví metamask out ra hết vì nếu không lộ 12 key thì chỉ có do bạn làm airdrop linh tinh dính tụi lờ thôi
À, mình nghĩ là lộ 12 key rồi, về cơ bản thì mình cũng bỏ ví đó rồi, chỉ tiếc tài khoản game vẫn thu được 4$/ngày nên hỏi ae có cách nào giao dịch chớp nhoáng mỗi khi mình rút tiền thôi. Vì giờ cứ chuyển bnb vào làm phí cái là bị chuyển đi ngay nên có token trong ví cũng không chuyển qua ví khác được @@

À, mình nghĩ là lộ 12 key rồi, về cơ bản thì mình cũng bỏ ví đó rồi, chỉ tiếc tài khoản game vẫn thu được 4$/ngày nên hỏi ae có cách nào giao dịch chớp nhoáng mỗi khi mình rút tiền thôi. Vì giờ cứ chuyển bnb vào làm phí cái là bị chuyển đi ngay nên có token trong ví cũng không chuyển qua ví khác được @@
lộ key bỏ đi

Trước e cũng có bị nhưng là btc bên blockchain.info . Cứ có tiền vào là nó send đi trong tiktak mặc dù e đã bát 2fa sms các kiểu. Chắc có bot hay sao đó. Bỏ luôn thôi

Mình không quan tâm lắm về việc cậu bị hack, mình chỉ quan tâm cậu chơi game gì mà ngày được 4$ vậy :popo_pudency:
Tribalpunk của VN bạn ơi. Nhưng chắc sống không được lâu nữa, cũng được 2 tháng rồi, giờ chỉ đang húp thêm được ít nào thì húp thôi

có bot nha bác, nếu chẳng may có tý phí để hủy liên kết thì bác check ở trang này nè https://app.unrekt.net/
Cay thiệt, bị hack mất thì do mình k cẩn thận nên cũng chấp nhận thôi, nhưng giờ vào game nhìn thấy 1 đống token mà không làm sao được, 30$ rồi, đến lúc game sập khéo cũng phải 100 - 200$ :))

Cay thiệt, bị hack mất thì do mình k cẩn thận nên cũng chấp nhận thôi, nhưng giờ vào game nhìn thấy 1 đống token mà không làm sao được, 30$ rồi, đến lúc game sập khéo cũng phải 100 - 200$ :))
NFT có bị hack không bác? không thì mua nft rút về :))

mình còn bị kể cả tạo tài khoản mới ở metamask mà cứ chỉ cần chuyển BNB, ETH vào là bay hơi hết, BNB, ETH nó lấy hết, token khác thì vẫn còn nguyên thế mới cay

bữa em bị bên tronlink
nó chuyển trx vào làm fee để chuyển bnb và usdt của em đi nữa cơ
bot khôn vãi :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week