hoangtin vào xác nhận giúp livebetpro

livebetpro

Banned
Reactions
212
MR
0.000
Chỉ là hiểu lầm chứ mình ko có scam đã send $ cho hoangtin vào xác nhận hộ mình cái nha . Mình mới là người bị scam chứ mình ko đi scam . hết ngày mai sẽ report cậu kia

chủ thớt nói mua đi bán lại .hiện giờ bên kia chưa thanh toán nên trả mình trước 22$ hứa sáng mai trả 23$ nữa mình giảm cho cậu ấy 5$ . hy vọng bạn này uy tín .Vì lý do bạn out yahoo bất ngờ thành thật sr nhé

proof :

================================================== ===========
Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.

Dear Tin,

You have received a payment to your account U2131215 (hoangtin):

Date: 8/30/2012 10:46 AM
Batch:
From Account: U1188888 (livebetpro)
Amount: $22.00
Memo: N/A

Thank you.

chủ thớt nói mua đi bán lại .hiện giờ bên kia chưa thanh toán nên trả mình trước 22$ hứa sáng mai trả 23$ nữa mình giảm cho cậu ấy 5$ . hy vọng bạn này uy tín .Vì lý do bạn out yahoo bất ngờ thành thật sr nhé

proof :

Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.

Dear Tin,

You have received a payment to your account U2131215 (hoangtin):

Date: 8/30/2012 10:46 AM
Batch:
From Account: U1188888 (livebetpro)
Amount: $22.00
Memo: N/A

Thank you.

cậu xem log chat kia thì rõ tớ mới là người bị scam 45$ mà :(( mà cảm ơn cậu

Chỉ là hiểu lầm chứ mình ko có scam đã send $ cho hoangtin vào xác nhận hộ mình cái nha . Mình mới là người bị scam chứ mình ko đi scam . hết ngày mai sẽ report cậu kia

Nuốt ko trôi rồi trả lại hả ?
Hỏi bác 1 câu thôi. Khi bác đi mua thì chắc chăn đã chuẩn bị tiền rồi, sao đợi người ta repost scam rồi mới trả mà trả chưa tới một nửa, nếu trước khi mua bác có nói với cậu kia là thiếu thì xin mời post chứng cư lên ae 4 rum sẽ ko nói gì nửa hết. Còn ko nói mà bây giờ nói thiếu thì xin lỗi ko có ai tin nổi đâu ?!

Nuốt ko trôi rồi trả lại hả ?
Hỏi bác 1 câu thôi. Khi bác đi mua thì chắc chăn đã chuẩn bị tiền rồi, sao đợi người ta repost scam rồi mới trả mà trả chưa tới một nửa, nếu trước khi mua bác có nói với cậu kia là thiếu thì xin mời post chứng cư lên ae 4 rum sẽ ko nói gì nửa hết. Còn ko nói mà bây giờ nói thiếu thì xin lỗi ko có ai tin nổi đâu ?!

nói thế này cho cậu hiểu này chờ ông kia pay tiền tớ send thẳng qua cho hoangtinh luôn koi như chỉ trung gian kiếm 5$ còn cậu nghĩ đi nuốt ko trôi là sao ? tớ đã scam thì cần gì quay lại đây để nói những lời này ? tớ trả cho chủ thớt 22$ để làm gì ? ông kia scam tớ cái đó tớ chấp nhận nhưng tớ ko scam chủ thớt ? nói ngang đây chắc cậu hiểu vấn đề và nạn nhân bị scam 45$ mới là tớ .

nói thế này cho cậu hiểu này chờ ông kia pay tiền tớ send thẳng qua cho hoangtinh luôn koi như chỉ trung gian kiếm 5$ còn cậu nghĩ đi nuốt ko trôi là sao ? tớ đã scam thì cần gì quay lại đây để nói những lời này ? tớ trả cho chủ thớt 22$ để làm gì ? ông kia scam tớ cái đó tớ chấp nhận nhưng tớ ko scam chủ thớt ? nói ngang đây chắc cậu hiểu vấn đề và nạn nhân bị scam 45$ mới là tớ .
Lằng nhằng, nhận acc thì phải sent tiền ngay. Miễn trình bày...tiên trao cháo múc :))

ok mình cũng mong là cậu kia ko bị scam thôi . Cậu cứ repost tên scam gì đó đi. Rồi trả tiền cho cậu kia trả xong up froof cho ae 4rum xem nhé!

ok mình cũng mong là cậu kia ko bị scam thôi . Cậu cứ repost tên scam gì đó đi. Rồi trả tiền cho cậu kia trả xong up froof cho ae 4rum xem nhé!

tớ đang chờ ông kia đến hết tối nay vẫn chưa pay $ cho tớ thì 11h đêm nay tớ viết report .

Hiện tại đang có nhiều topic report bạn ! Nếu tới tối nay bạn chưa giải quyết xong hết, bạn sẽ được ra đảo!

hix hứa hẹn anh e nhiều quá có thấy nó giải quyết gì đâu mod chuẩn bị đưa nó ra đảo thôi nó bảo ban thì cũng có làm sao đâu có cái lick thôi mà

Mod giải quyết luôn mấy cái cái clone tung hô cho nhau của nó luôn nhe. Hiện tại là 4 nick rùi đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week