Ask Hoang mang về bật kiếm tiền youtube ai trả lời giùm em

hieumt90tn

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em đang xây dựng một kênh content tốn rất nhiều công sức và thời gian, nhưng thấy một số người bảo giờ kênh content vẫn có khả năng không bật được kiếm tiền và chết kênh, em hoang mang quá, với lại cho em hỏi có nên vào net thay cho GA không ạ?

Xây dựng ở đây có nhiều loại lắm. Không biết bạn tự làm hả gì

tự sản xuất hết bạn ơi

Thấy Re-up giờ cũng sống phà phà :) Chỉ có điều mưu mẹo nhiều hơn ngày xưa thôi.

Mà đi với phật sẽ mặc áo cà sa. Còn đi với Ma sẽ mặc áo giấy. Cậu có mần channel về nhạc thì gửi cho mình, mình ủng hộ cậu vài cái view. Vì tớ thích nghe nhạc kiểu nhẹ nhàng lắm ^^ Tớ thì không có làm Youtuber nên chắc k có report gì đâu. Chỉ là ủng hộ cậu chút xíu ^^!

đủ 4k h vs 1k sub thì 2 tuần auto bật thôi kênh tự làm mà sợ gì o_Oo_Oo_O nghe thiên hạ đồn làm gì bọn nó toan bảo kênh sạch này nọ thực chất tự cày mua view sub reup gì đó lăng rra chết rồi bảo kênh connet củng chết :) haiz

Last edited:
đủ 4k h vs 1k sub thì 2 tuần auto bật thôi kênh tự làm mà sợ gì o_Oo_Oo_O nghe thiên hạ đồn làm gì bọn nó toan bảo kênh sạch này nọ thực chất tự cày mua view sub reup gì đó lăng rra chết rồi bảo kênh connet củng chết :) haiz
cảm ơn b, nghe thế cũng yên tâm

Thấy Re-up giờ cũng sống phà phà :) Chỉ có điều mưu mẹo nhiều hơn ngày xưa thôi.

Mà đi với phật sẽ mặc áo cà sa. Còn đi với Ma sẽ mặc áo giấy. Cậu có mần channel về nhạc thì gửi cho mình, mình ủng hộ cậu vài cái view. Vì tớ thích nghe nhạc kiểu nhẹ nhàng lắm ^^ Tớ thì không có làm Youtuber nên chắc k có report gì đâu. Chỉ là ủng hộ cậu chút xíu ^^!
mình làm kênh TV ban ơi

Kênh của bạn chưa bkt thì làm gì có NET nào dám nhận
Nếu nói nội dung tự làm mà chết thì hẳn nội dung đó vi phạm cộng đồng rồi
Bạn muốn kênh dễ bkt thì hãy làm nội dung Vlogs ấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,583
170,678
Latest member
dongta1998
Back