Hoàn thành challenge win 100$ tại PS

ThanhNamn

Senior
Reactions
114
MR
0.001
Thử thách : Win 100$ đầu tiên ở PS
Thể loại : Cash game full ring
Dep : 20$
Thời gian : ko giới hạn

Cuối cùng thì sau 60 ngày với gần 250 giờ chơi, em cũng đã hoàn thành challenge nhỏ tự đặt cho mình . Time em Play/Study là 70/30. Tuy chậm và ko đáng gì so với các ngành khác và với các pro trong box , nhưng cũng có sự vui nhẹ các bác ạ ^^ .
Cảm ơn các tiền bối trong box đã để lại những bài viết hay, đặc biệt là loạt video của @fiolinh đã giúp e rất nhiều trong thời gian đầu luyện tập.

Hi vọng chút profit nhỏ này tiếp thêm cảm hứng cho những newbie Poker như mình. :D

100k hands NL2 là ổn rồi đấy, chuyển lên NL5 thôi

100k hands NL2 là ổn rồi đấy, chuyển lên NL5 thôi
Cảm ơn bác đã góp ý, nhưng e muốn ở lại stake này thêm 1 thời gian nữa để luyện tập thêm và cũng là để tăng bank roll đến ngưỡng an toàn 70 - 100 buyin mới lên nl5 ^^

Tiếp tục tăng bankroll theo hướng chậm dần đều với NL2 , profit bèo bọt trung bình 1k hand = 1$ , ngang với cạp ở pix . Hi vọng khi đủ bankroll lên NL5 sẽ khá khẩm hơn đôi chút :rolleyes: . Có vẻ trong box ít người đánh cash nhỉ, chả thấy challenge hay show profit khủng cho newbie lấy động lực gì cả :confused:

herbergeur d image

mình chơi zoom nl2 6max 50$ > 200$ rồi lên ln5 thọt rồi
Mình thấy chơi 6 max khá là khó , 6max zoom càng khó hơn vì ko có hud và tốc độ hand thì quá nhanh. Quay lại NL2 build lại thôi bác :D

Last edited:
Mình cần mua 2$ = thẻ điện thoại 50k với. Đang cần ít tiền lẻ để chơi cái event 1m freeroll :D

đúng rồi bác, vào làm vài hand kiếm cái vé tour 1m , biết đâu lại đớp đc kha khá $ :D

đúng rồi bác, làm nhiệm vụ xong nó tự đăng ký vào đấy, đến giờ nó tự chạy, mỗi ngày sẽ random 8k người vào giải chính.
cho xin facebook chỉ giáo nc dc k bác e mới đọc qua from rồi video các kiểu đang tính đánh cassh mong bác hướng dẫn chút :D

cho xin facebook chỉ giáo nc dc k bác e mới đọc qua from rồi video các kiểu đang tính đánh cassh mong bác hướng dẫn chút :D
e ko dùng fb bác ơi , bác mới tập chơi cash ở Ps ,thì cứ xem loạt video của @fiolinh để xem cách chơi Tight ban đầu, rồi đánh tầm 10k hand tiền chip ảo (hoặc từ 1k chip lên 100k chip ) để làm quen và hiểu luật , sau đó dep $ thật vào thực hành , chơi ổn thì tiếp tục tham khảo thêm sách và video thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom