HOAHONGTRANG chính thức scam, tất cả ref cho nó ngừng click, lập acc mới, tìm hội mới nhé !

con chó HHT , con chó scam , cả nhà mày chết cùng mày

Bác ref cho nó có khi lên 50 site ý nhẩy ?

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Mod mở lại mấy topic này là được rồi, coi như chính thức báo nó scam để anh em khỏi hy vọng.

ref tất cả các site của nó luôn ấy chứ , nhưng mình click khoảng 2 ngày thì thấy topic của bác nên k click nữa

ref tất cả các site của nó luôn ấy chứ , nhưng mình click khoảng 2 ngày thì thấy topic của bác nên k click nữa

Site nó đưa ra hầu hết toàn site vớ vẩn, nó cũng chưa pay được nhiều đâu, các bác cũng đừng buồn, mấy site vớ vẩn bỏ đi, mấy site ngon thì cũng bỏ luôn nhưng tạo ACC mới, tìm hội uy tín trên đây mà chơi.

Đúng là nguyên một xe bò chở Cam

thang HHT ngay dau tien da cai~ lon^ voi toi roi cac ban con nho khong?
toi da nghi ngo ten nay lau lam roi ma cac ban lai benh vuc la no uy tin
no toan bonus nhung dong bac le te nhu 0.01 0.05 chang bo ben gi
cac ban nen rut bai hoc ra nha cac ban haha

mất bác đừng có cả tin vào con chó scam này nữa , mẹ nó , đến ngày refback cũng là ngay nó bị hack rồi cũng là ngày bà nó bị ốm rồi cũng là ngày nó phải về quê rồi cũng là ngày nó bị stress . trong 1 ngày có 2 chuyện xảy ra đã là bất ngờ rôi, y như phim hàn vậy , mẹ nó

Last edited by a moderator:
Mong mod vào cho ý kiến để a e biết đường !
hix
Buồn cười cái bác này, giờ này sự thật nó xù xù ra đó rồi còn ý kiến gì nữa, trên này cũng có mod ref cho nó nữa, bữa trước topic này bị khóa, hôm nay mở lại tức là mod cũng đã muốn công bố HHT scam rồi, cũng chẳng cần nói thêm gì nữa, anh em đều biết cả rồi, anh em nên cảnh giác, nó chưa từ bỏ thủ đoạn lừa đảo đâu, sẽ lập nick mới và quanh quẩn đâu đây để tiếp tục lừa đảo, anh em cảnh giác, coi đây là bài học, khi ref cho ai thì nên cảnh giác, hợp tác thỏa thuận chặt chẽ, mấy nick mới vào tuyển ref, BN, RB khủng phải cảnh giác coi chừng lại ăn cam tiếp, tốt nhất chọn hội trên đây chơi, tôi thấy có nhiều hội uy tín đấy chứ, chúc vui !

chính thức la scam hẳn rồi
ko trả 1 xu nào cho ae cả

à chắc bà bạn ý bị ốm lâu quá mà các bạn ai ref cố đợi khi nào quýt chín nhá =)) :-j

các bạn có nghĩ là,1 người Nếu không scam,thì làm sao phải lập nhiều topic thanh minh làm cái giề,không scam người ta chỉ làm=hành động thôi!

thanh minh không bằng thanh toán . chưa thanh toán mà lên thanh mình nhục mặt .
chơi thì đâm đầu chơi , đến khi vỡ bờ rồi thì chạy .
hồi đó còn méc cười cái vụ cãi nhau thấy chửi member như ..... , nói nó thì bị chửi tuốt luôn .
1 bài học cho ai mê tiền , tiền có thể kiếm dù ít hay nhiều thì cũng đừng ham quá nhiều , 2 bên có lợi thì mới được lâu dài ,
p/s : giờ thấy 1 vài chủ hội đổ nợ rồi .

Mình rất Tin Tưởng HHT mà giờ khẳng định nó 100% scam rồi, thời gian quá dài

moi lên cho anh em chiêm ngưỡng :))

moi hàng, con này vãi. À ko, thằng chứ :)) ko biết bà nó ốm lâu thế có... chưa =))

đừng thế, bà nó đầu có tội (nếu có bà)
đáng là phải hậu sự của nó cơ.
Moi hàng lần nữa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week