Matrix Hỗ trợ Zeek cao độ!

Status
Not open for further replies.
mấy bác vẫn chưa nhận đc tiền à
ôi tình yêu của em là jss và zr mà cả 2 đang gặp rắc rối
Cả 2 đều scam nhé mấy tình yêu ,về nhà đi cày ruộng đi ./:binhsua11:

***A Premium Qualified Affiliate is a ZeekRewards Affiliate who has purchased a Premium Subscription and a minimum of 10 sample bids (in a one lump sum) through the "Buy Sample Bids" form in their ZeekRewards back office.

Hôm nay đọc cái này,theo mình hiểu là sau khi lên silver thì phải mua tối thiểu 10 bids thì mới đc chia lãi tiếp phải ko bạn chủ thớt.

xin cho mình ý kiến

anh em cho mình ý kiến với...mình chơi 2 nick zeek lập ở 2 máy 2 ip khác nhau vậy khi post bài mình có thể post bài ở 1 máy cho cả 2 nick đó được ko?????thanks!

anh em cho mình ý kiến với...mình chơi 2 nick zeek lập ở 2 máy 2 ip khác nhau vậy khi post bài mình có thể post bài ở 1 máy cho cả 2 nick đó được ko?????thanks!
Nguyên tắc là post trên IP khác nhau nhé !!! Cậu hãy làm theo quá trình này nhé !!! Xóa cookie---reset modem---- post bài !!!

hiện nay có rất nhiều phần mềm fair ip vậy ko cần reset modem mà dùng phần mềm đó cũng được chứ bạn?

:m099: ai contact dùm hỏi sao zeek nó ko pay tiền dùm đi

cần gì fai fake :| mình vẫn chơi cùng 2acc/ip :|

CHeat bằng chết !!! Tốt nhất là chơi đàn hoàn !!! Mình tốt với nó thì nó tốt với mình !!!

Bác tạo động lực để anh em cheat đấy à!
nhiều khi nó ko ban mà đến lúc pay thì nó cũng không pay,thế này còn đau hơn là nó ban ngay từ đầu.:D

CHeat bằng chết !!! Tốt nhất là chơi đàn hoàn !!! Mình tốt với nó thì nó tốt với mình !!!
ý mình muốn hỏi là 2 acc lập ở 2 máy nhưng khi post bài mình có thể post ở 1 máy có được ko vì thỉnh thoảng hơi lười khi phải mở máy bên cạnh...:D

cho mình hỏi..sao mình không vào đc trang web zeek để đăng kí choi vậy
fai fake ip moi' vào đc..
vậy liệu mỗi ngày mình đăng nhập tài khoản bằng 1 ip khác nhau thì có sao không

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member