Matrix Hỗ trợ Zeek cao độ!

Status
Not open for further replies.
Fake Ip, cheat theo link: http://username.zeekler.com :))

Vậy cứ mỗi tháng fake IP 2 lần tạo 2 downline cho acc :X
Sao nghe tonghieu lại nhắc đến chuyện bid rồi đấu giá hay mua hàng gì đó nữa :(
Có bắt mình phải tìm đc khách hàng ko, hay chỉ cần có 2 người đk là đủ

Công việc bạn làm hằng ngày là đăng quảng cáo lên các trang rao vặt, nếu có khách hàng nào đăng ký và tham gia mua BID bên Zeekler thì bạn sẽ đc 20%. Còn đây là bạn cheat để đủ điều kiện mua VIP thôi! Mỗi khách hàng bên Zeekler sẽ là điều kiện để bạn mua 25VIP, giống như cái Co-op lúc trước! :D

Hôm nay em mở cho thằng bạn một Acc để nó chơi ,em click vào Create sau đó Zeek nó báo lỗi thì em thêm một con số vào user name rồi create lần nữa ,sau đó em kiểm tra Acc của em thì thấy có 2 tài khoản lại chung một mail như thế không biết Acc của em có bị sao không các bác nhỉ./ thanks all.
linhdungvn ơi vụ này có sao không ? trả lời giúp tớ với.

linhdungvn ơi vụ này có sao không ? trả lời giúp tớ với.
Vụ này mình cũng ko rành lắm nhưng theo mình thì cậu nên reset modum, clear cookie rồi reg lại 1 acc khác với thông tin hoàn toàn khác là được, không vấn đề gì đâu! Cách đây 5 tháng mình reg nhầm, cũng làm như vậy để reg lại tài khoản mới, giờ vẫn đang xài và pay ok!

Vụ này mình cũng ko rành lắm nhưng theo mình thì cậu nên reset modum, clear cookie rồi reg lại 1 acc khác với thông tin hoàn toàn khác là được, không vấn đề gì đâu! Cách đây 5 tháng mình reg nhầm, cũng làm như vậy để reg lại tài khoản mới, giờ vẫn đang xài và pay ok!
Cái Acc upline của mình cơ ,còn 2 cái chung mail kia thì mình reg nhầm ,tên giống nhau như đúc khác mỗi một con số ,chỉ sợ nó ảnh hưởng đến Acc của mình ,còn cái kia là reg cho thằng bạn./

Công việc bạn làm hằng ngày là đăng quảng cáo lên các trang rao vặt, nếu có khách hàng nào đăng ký và tham gia mua BID bên Zeekler thì bạn sẽ đc 20%. Còn đây là bạn cheat để đủ điều kiện mua VIP thôi! Mỗi khách hàng bên Zeekler sẽ là điều kiện để bạn mua 25VIP, giống như cái Co-op lúc trước! :D

Sẵn giải thích hết đi bạn :( 25 VIP này là gì vậy???
ko phải đăng ads để đc chia $ (hoặc VIP) sao? Vậy 25 VIP này ở đâu ra?

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:23 PM ----------

Cái Acc upline của mình cơ ,còn 2 cái chung mail kia thì mình reg nhầm ,tên giống nhau như đúc khác mỗi một con số ,chỉ sợ nó ảnh hưởng đến Acc của mình ,còn cái kia là reg cho thằng bạn./

mình từng bị đó bạn, bỏ lun acc chính rồi :(
Đưa đứa bạn reg nó lại đặt tên giống mình, chỉ khác số ><

Cái acc upline của cậu chắc ko sao đâu? Cậu reg trên máy của bạn cậu đúng ko? Vậy giả sử bây giờ em có 1 link ref và cứ reg thông tin giống nhau thì ác đó bị ban à! Không có chuyện đấy đâu cậu ạ! :D

Chào bạn, hiện nay hệ thống thi thoảng tiến hành bảo trì, bạn nên vào zeekrewardsnews.com để cập nhật thời gian hệ thống bảo trì, hiện tại sau khi reg, báo lỗi nhưng thực ra tk reg đó vẫn thành công, bạn cứ login bình thường, trường hợp của bạn bây giờ bạn vào 1 tk đổi emai và các thông tin cho khác tk kia là xong :)

Cái acc upline của cậu chắc ko sao đâu? Cậu reg trên máy của bạn cậu đúng ko? Vậy giả sử bây giờ em có 1 link ref và cứ reg thông tin giống nhau thì ác đó bị ban à! Không có chuyện đấy đâu cậu ạ! :D
Cầu mong là nó không ban ,Acc mình đang trên đà phát triển mạnh ...

Sẵn giải thích hết đi bạn :( 25 VIP này là gì vậy???
ko phải đăng ads để đc chia $ (hoặc VIP) sao? Vậy 25 VIP này ở đâu ra?
Trước đây khi chưa biết đến cái customer này thì mọi người đều được hướng dẫn sau khi nâng cấp xong phải để 0% 2 ngày để mua Co-op, 1 Co-op là điều kiện để bạn mua đc 50 VIP -> nghĩa là bạn để 100%, bạn có 1 Co-op thì bạn mua được 50 VIP.

Mà trước đây mình cũng chưa hiểu lắm về Co-op, nó chỉ trừ 2.5$ 1 lần còn các lần tiếp theo không sao nữa mà vẫn mua được VIP bình thường. Chắc lúc đó có thêm cả phần Customer bổ sung nữa rồi!

Mà nói dài vậy thôi chứ cũng ko có gì cả! Chỉ cần chăm chỉ đăng quảng cáo đều đặn, may mắn thì bạn sẽ kiếm được Customer, còn ko thì fake ip để cheat...

Em nói có gì sai các pro vào bổ sung và sửa chữa nhé!

Chào bạn, bạn nên vào zeekrewardsnews.com để cập nhật thông tin chính thống, không nên nghe người này người khác nói rồi hoang mang lo lắng :)

Toàn các pro bao giờ mình lên pro đây buồn
Cậu là master, qua thời kỳ Pro rồi còn gì! :p

Chào bạn, hiện nay hệ thống thi thoảng tiến hành bảo trì, bạn nên vào zeekrewardsnews.com để cập nhật thời gian hệ thống bảo trì, hiện tại sau khi reg, báo lỗi nhưng thực ra tk reg đó vẫn thành công, bạn cứ login bình thường, trường hợp của bạn bây giờ bạn vào 1 tk đổi emai và các thông tin cho khác tk kia là xong :)
Pro là đây nè, trả lời các câu hỏi rất đầy đủ và chi tiết, tiện thể cho em hỏi là sao giờ em vẫn chưa được Zeek pay! :((

Cùng câu hỏi với bạn này.Cậu có thể giải đáp vấn đề này ko.Vì hiện giờ cái option đó của zeek ko vào đc.

Chào bạn, Zeekrewards tiến hành lấy tiền upgrade vào thứ 7 hàng tuần, bạn chỉ cần transfer trước thứ 7 là được, hiện hệ thống đang nâng cấp nên tạm thời dừng , đến ngày nâng cấp của bạn , bạn cứ chuyển tiền qua, sau khi hệ thống hoạt động trở lại sẽ tự động cập nhật và upgrade cho bạn (vẫn giữ nguyên cấp dù cho tk của bạn đã quá ngày) :)

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Cậu là master, qua thời kỳ Pro rồi còn gì! :p

Pro là đây nè, trả lời các câu hỏi rất đầy đủ và chi tiết, tiện thể cho em hỏi là sao giờ em vẫn chưa được Zeek pay! :((
Zeek pay tuần tự theo username, a chờ sau 10h tối nay xem sao, tk anh vẫn login bình thường thì sẽ được pay mà :)

vậy việc của mình bây h là gì.có cần fake ip để reg nick bên zeekler kô.mình đã up lên silver và mún mua vip ngay.

Chào bạn, Zeekrewards tiến hành lấy tiền upgrade vào thứ 7 hàng tuần, bạn chỉ cần transfer trước thứ 7 là được, hiện hệ thống đang nâng cấp nên tạm thời dừng , đến ngày nâng cấp của bạn , bạn cứ chuyển tiền qua, sau khi hệ thống hoạt động trở lại sẽ tự động cập nhật và upgrade cho bạn (vẫn giữ nguyên cấp dù cho tk của bạn đã quá ngày) :)

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Zeek pay tuần tự theo username, a chờ sau 10h tối nay xem sao, tk anh vẫn login bình thường thì sẽ được pay mà :)
Vào đâu để nhấn transfer vậy em mới chơi zeek gà mờ về mấy vụ này

Thanks bác nhá! Đây là lần thứ 2 em pay, lần trước về sớm, lần này về muộn nên cũng sốt ruột!

Định hỏi bên kia mà bên này xôm tụ quá chạy qua lại =))
Cho mình hỏi post ads có cần theo giờ nào là tốt ko?
vì trc h mình thấy nhìu bạn nói post tối dễ đc chia point hơn
Nhưg mình thì ít để ý, lúc trưa lúc tối à, nhưg vẫn point + đều, chưa bỏ ngày nào
Còn Up và Pay nên chọn ngày nào thì tốt? Như Pay mình thấy t7 thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom