Matrix Hỗ trợ Zeek cao độ!

Status
Not open for further replies.
acc zeek của mình vẫn đăng nhập bằng ip trên nhà trọ để làm việc, mấy hôm đc nghỉ về nhà đăng nhập vào máy ở nhà( ip khác) để post có làm sao k nhỉ?

2 tk zeeks pay về 1 AP có đc ko vậy mọi người
(vừa dùng wifi vừa dcom nên có thể chơi 2 tk )

mình mua thế có mất nhìu k bác, và có đc lợi gì cho mình ko hay phải bị lỗ :(

kHÔNG hề bị lỗ ..! Tuy nhiên khi bạn mua bid bên zeekler thì bạn đc quyền tham gia đấu giá còn upline của bạn sẽ đc hưởng số bid và 20% hoa hồng trong comistion cash out.
Cho nên khi customer (dowline ) của bạn mua bid bên zeekler để đấu giá thì bạn sẽ có lợi ..@@..!
Lưu ý mình chỉ trả lời những câu hỏi mang tính chất chính đáng còn các câu hỏi nhiều tk login chung ip rồi đến nhà bạn post ads hay là 2 tk pay về 1 ap được ko v.v.v.v những câu hỏi mang tính chất đó sẽ ko đc giải đáp (ko ăn gạch là may lắm rồi ) :binhsua35:

kHÔNG hề bị lỗ ..! Tuy nhiên khi bạn mua bid bên zeekler thì bạn đc quyền tham gia đấu giá còn upline của bạn sẽ đc hưởng số bid và 20% hoa hồng trong comistion cash out.
Cho nên khi customer (dowline ) của bạn mua bid bên zeekler để đấu giá thì bạn sẽ có lợi ..@@..!
thank pro, nếu mình chơi solo ko có ref hay đầu tư gì thì cũng thế thôi phải ko pro :)

Có ai giải thích hộ mình vấn đề này với:
Mình có 2 ac zeek lập ở 2 ip khác nhau( 1 cái ở nhà, một cái nhà thằng bạn) link ref cũng khác nhau luôn.
Bậy giờ mình phải đi học trọ nên ko post quảng cáo hằng ngày ở 2 máy kia đc. Vậy mình có thể post ở máy trên phòng trọ của mình cùng lúc 2 acc ko( 2 ac làm việc chung 1 ip ấy). Mong được các pro giải thích!

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

Mình có 2 ac zeek lập ở 2 ip khác nhau( 1 cái ở nhà, một cái nhà thằng bạn) link ref cũng khác nhau luôn.
Bậy giờ mình phải đi học trọ nên ko post quảng cáo hằng ngày ở 2 máy kia đc. Vậy mình có thể post ở máy trên phòng trọ của mình cùng lúc 2 acc ko( 2 ac làm việc chung 1 ip ấy). Mong được các pro giải thích!
up tiếp cho ai vào giải thích hộ mình với. cám ơn rất nhiều

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

up tiếp cho ai vào giải thích hộ mình với. cám ơn rất nhiều
Topic này ko trả lời những câu như vậy đâu cậu! Mình trả lời giùm là ko đc! 2 ác đăng nhập chung 1 ip -> zeek ban

cho mình hỏi chút. Trước mình chuyển sang Subscription Payment Report and Make a Payment nhưng nó đang fix cái đó nên nó không tự động upgrade. Giờ acc mình thành free rồi phải làm thế nào bây giờ? :(

Cùng câu hỏi với bạn này.Cậu có thể giải đáp vấn đề này ko.Vì hiện giờ cái option đó của zeek ko vào đc.

Cùng câu hỏi với bạn này.Cậu có thể giải đáp vấn đề này ko.Vì hiện giờ cái option đó của zeek ko vào đc.

hôm trước mình vẫn upgrade bằng Cash Available được mà

ko biết có trường hợp nào khác ko

Sao bữa trc nghe chỉ cần post ads đầy đủ là đc!
Còn hnay lại có bạn nhắc đến vụ 2 customer kia nữa là sao :(
Vậy rốt cuộc đã bắt buộc chuyện phải có 2 customer chưa vậy mọi người ><
Chỉ cần đánh nhanh rút gọn 5 tháng thì có cần quan tâm ko?

Last edited by a moderator:
Hôm nay em mở cho thằng bạn một Acc để nó chơi ,em click vào Create sau đó Zeek nó báo lỗi thì em thêm một con số vào user name rồi create lần nữa ,sau đó em kiểm tra Acc của em thì thấy có 2 tài khoản lại chung một mail như thế không biết Acc của em có bị sao không các bác nhỉ./ thanks all.

Hôm nay em mở cho thằng bạn một Acc để nó chơi ,em click vào Create sau đó Zeek nó báo lỗi thì em thêm một con số vào user name rồi create lần nữa ,sau đó em kiểm tra Acc của em thì thấy có 2 tài khoản lại chung một mail như thế không biết Acc của em có bị sao không các bác nhỉ./ thanks all.

Nguy hiểm quá, nghe nói lehongphong chung có 1 chữ trong tên mà nó diệt lun :(

Sẵn up lại, chuyện 2 customer giờ có cần thiết bắt buộc ko vậy :(

thôi xong .em lỡ kích 2 lần ,nó tạo ra 2 Acc có chung mail ... đen thế.

zeek giờ sao kô cho đăng ký nữa nhỉ

Ko ai trả lời thôi, cứ chơi đại vậy :binhsua48:

thanks anh ric nhé ;))

2 tk zeeks pay về 1 AP có đc ko vậy mọi người
(vừa dùng wifi vừa dcom nên có thể chơi 2 tk )

cái AP cũng ko reg dc ah :| 1 acc 1 AP cho an toàn :|

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Để chắc chắn cứ cheat 2 customer :D

cái AP cũng ko reg dc ah :| 1 acc 1 AP cho an toàn :|

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Để chắc chắn cứ cheat 2 customer :D

Vậy là có tin chính thức rồi hả :(
Thế giờ cheat sao :(
2 customer phải là 2 downline ko :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786