Matrix Hỗ trợ Zeek cao độ!

Status
Not open for further replies.
nhân tiện đây bác cho e hỏi ,hiện tai bây giờ có thể dùng thẻ visa nâng cấp dc ko páck .e đang có hơn 10 ap mà bị hold mất rùi :D

EM mún hỏi tí, đối với những newbie mới chơi zeek, thì chỉ cần làm cái việc post ads cho đầy đủ hằng ngày là OK đúng ko ? hay còn phải làm thêm j khác ?
Và những người mới chơi mà ko có VIP, và khi có customer vào cái link ads mình và mua hàng,( hàng ở đây là BID hay j vậy ? ) thì lúc đó mình có dc hưởng 20% ko ? hay là sao vậy ?
1 phần khác là mình cũng hỏi đó là do wa' nhìu ads nên khi post, ta có thể bị trùng, vậy có cách nào xem những ads mình đã post rùi, và ko nhâm lẫn với những ads chưa post ko ?
Mong các bác noi rỏ cho mình nha. Thank !!!
Em vào check email đi!

cho mình hỏi chút. Trước mình chuyển sang Subscription Payment Report and Make a Payment nhưng nó đang fix cái đó nên nó không tự động upgrade. Giờ acc mình thành free rồi phải làm thế nào bây giờ? :(

Em vào check mail ruì mà, có phải là Update MMO Information nó gửi mình cái mail có link, rùi mình vào kik hoạt thôi đúng ko anh ? Nếu vậy là em kick' hoạt rùi mà :((

Khong link do. Em check lai xem

@@ hỏi chút mà không trả lời vậy?

Nghệ An ta có 1 Pro về zeek! Thiệt là tự hào quá đi :)) :))

Ủa anh,vậy cái mail mình cần xác nhân là mail của trang nào? Đang kí ở đâu? Hay là cái mail của cái ID trong MMO4ME.COM đúng ko anh ?

Dung the, cái mail của cái ID trong MMO4ME.COM ay.

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Nghệ An ta có 1 Pro về zeek! Thiệt là tự hào quá đi :)) :))

Thanks, e, quá lời rồi!

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:17 AM ----------

sao ko post câu trả lời lên đây luôn anh?
Gửi cho em mail đó với.

Mail gì em? Anh bận quá, chỉ có thể reply với email.

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

@@ hỏi chút mà không trả lời vậy?

Hỏi gì thế? Tôi chẳng hiểu.

Thanks, e, quá lời rồi!
Có gì đâu anh! Mình phải tự hào về nơi mình sinh ra chứ! :D Em ở Diễn Châu không biết anh Eric ở đâu vậy! :D

rùi, thank anh nhìu !!!
Nhưng mà lúc đầu em reg nick này = mail j h wen rùi, có cách nào bít ko anh ??? ( ai bít thì chỉ mình với cũng dc )
Thank !!!

Last edited by a moderator:
EM mún hỏi tí, đối với những newbie mới chơi zeek, thì chỉ cần làm cái việc post ads cho đầy đủ hằng ngày là OK đúng ko ? hay còn phải làm thêm j khác ?
Và những người mới chơi mà ko có VIP, và khi có customer vào cái link ads mình và mua hàng,( hàng ở đây là BID hay j vậy ? ) thì lúc đó mình có dc hưởng 20% ko ? hay là sao vậy ?
1 phần khác là mình cũng hỏi đó là do wa' nhìu ads nên khi post, ta có thể bị trùng, vậy có cách nào xem những ads mình đã post rùi, và ko nhâm lẫn với những ads chưa post ko ?
Mong các bác noi rỏ cho mình nha. Thank !!!

Bài này này, anh gửi cho em câu trả lời bài này luôn đi.

Thấy nhiều người chơi Zeek, thỉnh thoảng có vấn đề cần hỏi. Với tư cách là người đầu tiên chơi Zeek ở Việt Nam(Có thể kinh nghiệm và tiền không nhiều bằng các bạn). Tôi sẽ chia sẽ một số ý kiến về lĩnh vực này.
Ai muốn tìm hiểu thêm, vui lòng tìm hiểu và đề cập vấn đề của bạn ở đây. Lưu ý, không giải quyết cho những tài khoản cheat.
Chúc các bạn vui vẻ!

Đây có thể coi là admin của zeekrewards ở vn :)...!

:-s nó chưa pay hở .............

hình như mỗi tháng thì mình phải kiếm 2 customer phải ko bạn ?
nếu không kiếm được thì mình có bị gì ko ?

hình như mỗi tháng thì mình phải kiếm 2 customer phải ko bạn ?
nếu không kiếm được thì mình có bị gì ko ?

Nếu bạn muốn gắn bó lâu dài với zeekrewards thì phải kiếm cho nó 2 thằng customer ở dưới (để mua bid bên zeekler)
Để đc 2 customer thì 2 customer (2 dowline đó) phải có visa (ko phải cc chùa đâu nhá)..! Thiết nghĩ mỗi ae cũng phải làm 1 vài cái visa còn mua bid bên zeekler :)

---------- Post added at 06:36 AM ---------- Previous post was at 06:34 AM ----------

Nếu bạn muốn gắn bó lâu dài với zeekrewards thì phải kiếm cho nó 2 thằng customer ở dưới (để mua bid bên zeekler)
Để đc 2 customer thì 2 customer (2 dowline đó) phải có visa (ko phải cc chùa đâu nhá)..! Thiết nghĩ mỗi ae cũng phải làm 1 vài cái visa còn mua bid bên zeekler :)

Có thể có nhiều câu hỏi và thầy mình (chủ thớt) ko vào support đc các bạn cứ post tại đây, lúc nào rảnh mình sẽ vào support :)

Để đc 2 customer thì 2 customer (2 dowline đó) phải có visa (ko phải cc chùa đâu nhá)..! Thiết nghĩ mỗi ae cũng phải làm 1 vài cái visa còn mua bid bên zeekler
mình mua thế có mất nhìu k bác, và có đc lợi gì cho mình ko hay phải bị lỗ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,491
Latest member
tranthanhtam2101

Most viewed of week