Matrix Hỗ trợ Zeek cao độ!

Status
Not open for further replies.
anh eric ơi, lên thì giúp em nhé

cả nhà ơi, em bị scam acc zeek, có cái mail gốc ko biết lấy lại dc ko, nhờ các pro tư vấn giúp em

Last edited by a moderator:
cả nhà ơi, em bị scam acc zeek, có cái mail gốc ko biết lấy lại dc ko, nhờ các pro tư vấn giúp em

lạy hồn bác cảnh giác với mail lạ chứ :| thường chỉ click mail liên quan đến mình thôi còn lại mail ko liên quan xóa ngay miễn bàn

Uploaded with beancodon

:binhsua162: Nhận thông mail thông báo, sau đó check acc thì thấy như vậy có phải là em đã có 1 khách hàng đăng ký dưới link và sắp được chia 20% lợi nhuận từ món hàng mà người khách đã mua dưới link của em phải không các pro ? 25$ đấy để làm gì nhỉ ?:binhsua163:

cái này để làm gì thế. em cũng có thông báo như này mà không rõ để làm gì. ai biết bảo em với

anh em ơi cho mình hỏi cách gia hạn membership thế nào vậy. mình đọc hướng dẫn bảo Đăng nhập tài khoản Zeek, click Retail Profit Pool Reports
nhưng mà chẳng nhìn thấy đâu :(

anh em ơi cho mình hỏi cách gia hạn membership thế nào vậy. mình đọc hướng dẫn bảo Đăng nhập tài khoản Zeek, click Retail Profit Pool Reports
nhưng mà chẳng nhìn thấy đâu :(
1/ click vào Retail Profit Pool Reports
2/ click vào Cash Available
3/ click To pay my Silver Gold or Diamond subscription with Available Cash click Here
rồi chọn số $ cần gia hạn là 10$

lạy hồn bác cảnh giác với mail lạ chứ :| thường chỉ click mail liên quan đến mình thôi còn lại mail ko liên quan xóa ngay miễn bàn
k ai giải thích dùm nhỉ.

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

cái này để làm gì thế. em cũng có thông báo như này mà không rõ để làm gì. ai biết bảo em với

ai giửi thích cái này đi

em vẫn đc cộng vip sao k thấy vip tăng vậy ?

đặt lệnh rút tiền mà acc hết hạn trước ngày tiền về liệu có sao ko các bác =.=

acc zeek của mình hôm nay đến ngày gia hạn VIP.mà zeek hôm nay ko vào dc thì làm sao bây giờ?????? có cách nào gia hạn ko các bác???mình muốn gia hạn từ lợi nhuận mà zeek sinh ra.. alertpay mình hết $ rồi :((

vào n cứ báo thế này đây:
[h=2]This page is temporarily unavailable. Please check back shortly. :(([/h]

mình cũng thế This page is temporarily unavailable. Please check back shortly.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week