Hỗ trợ xây dựng và bán site 3x giá yêu thương, tận tình, chất lượng, nhiều khuyến mãi

ngon,thế mời bác chiến thôi,vài chục triệu đã ham rồi nữa là vài trăm tr
tui k biết seo , toàn lèo tèo k có view chán lắm , mà hỏi bọn nó k chỉ , toàn im im :popo_choler: :popo_choler: :popo_choler: :popo_choler:

có phải ông muốn làm giàu từ FX ko :) , nhiều ông nghĩ là kiếm đc triệu $ từ FX nên toàn bán nhà ra đê ở thôi
3x tự khách đến,cần gì seo nhiều lắm,xây dựng site cho tốt,ổn định là visit ầm ầm - làm cái này lại được thêm kinh nghiệm món....giường chiếu,hấp tinh đại pháp ,tháng lại ẵm vài trăm tr,đời ko còn gì bằng,nghĩ đã sướng rồio_O

Đã làm 3x thì đương nhiên khi làm và khi nhận tiền phải dùng cách lách rồi, ko thể bắt được đâu

3x tự khách đến,cần gì seo nhiều lắm,xây dựng site cho tốt,ổn định là visit ầm ầm - làm cái này lại được thêm kinh nghiệm món....giường chiếu,hấp tinh đại pháp ,tháng lại ẵm vài trăm tr,đời ko còn gì bằng,nghĩ đã sướng rồio_O
ở đâu mà tự họ đến vậy ông chỉ t đi , chứ tui làm xong để đó chả thấy ai

Đã làm 3x thì đương nhiên khi làm và khi nhận tiền phải dùng cách lách rồi, ko thể bắt được đâu
web phim mới kiếm 1 tháng hơn chục tỷ mà sao chả thấy bắt được nó

web phim mới kiếm 1 tháng hơn chục tỷ mà sao chả thấy bắt được nó
đời ko đơn giản vậy đâu, vào mà kiếm,trừ khi ở nước ngoài thì kê cao gối ngủ yên,ko thì nó ko muốn sờ đến thôi,sờ đến lúc nào biết ngay,cách lách có cả đống,nhưng chả có cách nào bền cả ,nói chung ai thích thì chiến thôi,rủi ro cao thì lợi nhuận cao,chấp nhận

đời ko đơn giản vậy đâu, vào mà kiếm,trừ khi ở nước ngoài thì kê cao gối ngủ yên,ko thì nó ko muốn sờ đến thôi,sờ đến lúc nào biết ngay,cách lách có cả đống,nhưng chả có cách nào bền cả ,nói chung ai thích thì chiến thôi,rủi ro cao thì lợi nhuận cao,chấp nhận
bác gặp ông này nhiều chưa thấy post nào cũng có.nói chuyện xàm vãi

ở nc ngoài càng dễ bị tóm, vì ip chúng nó là ip tĩnh , chỉ cần lộ ip là lộ ra hết , chạy đau thoát

ở nc ngoài càng dễ bị tóm, vì ip chúng nó là ip tĩnh , chỉ cần lộ ip là lộ ra hết , chạy đau thoá
người việt ở nước ngoài dùng info domain ,hosting anh em bạn bè bên đấy- ở đấy người ta ko cấm 3x thì liệu bắt kiểu gì ?

người việt ở nước ngoài dùng info domain ,hosting anh em bạn bè bên đấy- ở đấy người ta ko cấm 3x thì liệu bắt kiểu gì ?
không cấp thì nó đánh bản quyền , ko cấm thì có cái giá của ko cấm , như ở VN làm web phim chả sợ bị bắt nhưng chỉ cần ra ngoài VN là kiểu j cũng bị tóm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom