Hỗ trợ về xác thực user

Status
Not open for further replies.

ngaunhienorg

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Chào anh/chị admin. Em tạo tài khoản trên mmo4me để bán nick facebook. Hiện đã gửi 2$ theo hướng dẫn để xác thực tài khoản vào ngày thứ 6 tuần trước mùng 3/3/2017.
Đến giờ em vẫn chưa nhận được cuộc gọi vào xác nhận thông tin, em băn khoăn không biết mình có bỏ qua bước nào không? Anh chị admin hỗ trợ em để em có tài khoản xác thực sớm thì tốt.
Xin cảm ơn ban quản trị.

Mình thấy việc xác thực thông tin quá phiền phức và chậm trễ, admin nên xem xét lại cách thức xác thực sao cho đơn giản và nhanh gọn, tạo điều kiện cho member đặc biệt là mem mới dễ dàng trong việc xác thực tài khoản của mình.

Upvote 0
Mình dep 2$ lâu rồi từ 01-01-2017 đã có cuộc gọi hỏi xác nhận rồi mà
Mong Shin active giúp mình với. Transfer Batch PM 158694474 thank!

Mình thấy việc xác thực thông tin quá phiền phức và chậm trễ, admin nên xem xét lại cách thức xác thực sao cho đơn giản và nhanh gọn, tạo điều kiện cho member đặc biệt là mem mới dễ dàng trong việc xác thực tài khoản của mình.

Upvote 0
Mình dep 2$ lâu rồi từ 01-01-2017 đã có cuộc gọi hỏi xác nhận rồi mà
Mong Shin active giúp mình với. Transfer Batch PM 158694474 thank!
Bác cho em hỏi là chuyển tiền sau bao lâu thì mới có cuộc gọi ạ?

Upvote 0
Bác cho em hỏi là chuyển tiền sau bao lâu thì mới có cuộc gọi ạ?

Hôm nay là ngày 6-3-2016 mình đã gửi tiền qua PM $2 ngày xác thực là 1-1-2017
mình nhớ chỉ khoản 3 đến 4 ngày tùy ad rảnh lúc nào gọi lúc đó,
thường thì nếu gọi không được thì sẽ gửi sms.
Nhưng sao mình nhận gọi ok xong tới giờ Login vào vẫn chưa Xác thực???

Last edited:
Upvote 0
Chào anh/chị admin. Em tạo tài khoản trên mmo4me để bán nick facebook. Hiện đã gửi 2$ theo hướng dẫn để xác thực tài khoản vào ngày thứ 6 tuần trước mùng 3/3/2017.
Đến giờ em vẫn chưa nhận được cuộc gọi vào xác nhận thông tin, em băn khoăn không biết mình có bỏ qua bước nào không? Anh chị admin hỗ trợ em để em có tài khoản xác thực sớm thì tốt.
Xin cảm ơn ban quản trị.
Việc xác thực bằng cách gửi 2$ chỉ áp dụng cho những tài khoản nào sau 30 ngày đăng ký - muốn tiếp tục hoạt động comment + post bài -- nếu không xác thực thì tài khoản này chỉ được vào xem các topic thôi
Mình thấy tài khoản của bạn mới đăng ký nên vấn đề này cũng không cần nôn nóng làm gì-
Nếu sau 30 ngày mà tài khoản bạn vẫn post được bài --> tức tài khoản bận đã được xác thực .
Còn không post được bài thì hãy lập topic - có thể admin quên

P/S : mọi vấn đề liên quan đến tài khoản bạn post vào topic này nhé :
https://mmo4me.com/threads/topic-tap-hop-moi-van-de-ve-tai-khoan-cua-thanh-vien.321803/

topic Close

Hôm nay là ngày 6-3-2016 mình đã gửi tiền qua PM $2 ngày xác thực là 1-1-2017
mình nhớ chỉ khoản 3 đến 4 ngày tùy ad rảnh lúc nào gọi lúc đó,
thường thì nếu gọi không được thì sẽ gửi sms.
Nhưng sao mình nhận gọi ok xong tới giờ Login vào vẫn chưa Xác thực???

Bạn xem thử tài khoản bạn có post được bài hay comment gì không ?
nếu được thì tài khoản bạn đã qua bước xác thực 2$ rồi đấy

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu