( Hỗ trợ và tư vấn) Em chuẩn bị nộp đơn vào FPT Poly cần xin tư vấn!

nastuzai

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tiêu đề em chuẩn bị nộp đơn xin học vào Cao đẳng FPT Poly tại HN sau 3 năm ăn chơi dài.
Hiện tại em muốn học CNTT nhưng không tham gia kì thi quốc gia năm nay nên không có điểm để xét tuyển vào các trường ĐH.
Họ bạ của em những năm cấp 3 rất thấp nên cũng không thể xét học bạ ( không phải em học kém mà thời điểm đó em làm freelancer ).
Em muốn mọi người tư vấn giúp hiện tại trường đó có khả năng đào tạo tốt không ? Và có nên học ở trường đó không ?
Em có tìm kiếm reveiw trên một số forum nhưng tất cả các bài viết đều từ 2014 - 2015 đổ về nên em nghĩ hiện tại có thể khác vậy nên muốn hỏi bác nào đang học tại đó or mới tốt nghiệp tư vấn dùm em.
Em xin cảm ơn.

Chủ yếu dậy cơ bản, ý thức học là chính, chi phí học cao so với mặt bằng chung,số buổi học ít.Vẫn quan trọng là ý thức học :)

Chủ yếu dậy cơ bản, ý thức học là chính, chi phí học cao so với mặt bằng chung,số buổi học ít.Vẫn quan trọng là ý thức học :)
Điều này em cũng biết nhưng điều em muốn biết hơn hết là chất lượng giảng dậy ấy bác ;((( vì xem review toàn thấy chê bai các kiểu :((( ầ toàn review từ đời nào rồi :(

Học ở đâu cũng là học, học ở nhà cũng là học. Quan trọng là có tính tự học hay không thui. Bạn có thể theo mấy khóa học online đó.

Lớp học chỉ dành cho bạn nào có động lực học thấp hoặc cần 1 kèm 1 thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom