Cheat Traffic Hỗ trợ tham gia Youtube Network

metropro2011

Junior
Reactions
62
MR
0.003
Chào các bạn
Mình là Sa Trần từ Yeah1 Network, một trong các MCN hàng đầu thế giới. Mình sẽ hỗ trợ các bạn tham gia Yeah1 Network trong thời gian nhanh nhất nếu kênh của các bạn đạt yêu cầu về lượt xem và nội dung kênh.
Quyền lợi khi tham gia Yeah1 Network:
Hỗ trợ công cụ quản lý mạng xã hội Epoxy
Hỗ trợ tiện ích Tubebuddy - Công cụ đánh giá tổng quan, hỗ trợ, giúp tối ưu và thăng hạng kênh video YouTube của mình
Tỉ lệ chia sẻ doanh thu 70%
Thanh toán nhanh nhất và minh bạch
Hỗ trợ nhanh chóng qua email, live chat, hotline
Hỗ trợ kho nhạc, âm thanh Audio Micro gần 360000 bài
Hỗ trợ tư vấn tối ưu kênh và các vấn đề về kênh, bản quyền với Youtube
Hỗ trợ quảng bá trên hệ thống Fanpage lớn, website của Yeah1 cho các nội dung hấp dẫn, chất lượng.
Hỗ trợ khai thác nội dung có sẵn của Yeah1 Network
Hỗ trợ tham gia kiếm tiền trên mạng xã hội Facebook
Hỗ trợ kết hợp nội dung từ Youtube để kiếm tiền trên Dailymotion
Hỗ trợ tham gia kiếm tiền với hệ thống Yeah1 Offer
Hãy inbox trực tiếp mình hoặc gửi mail về [email protected]

Thanks bạn đã hỗ trợ tham gia network. Tôi chơi GA, video bật kiếm tiền xanh hết mà kiểm tra (trên IP USA) không thấy quảng cáo xuất hiện. Không biết vào network tình hình có khá hơn không?

Bạn cho biết tiêu chuẩn hiện nay để tham gia Yeah1 network là thế nào? Tuổi thọ kênh, views, subs,..?

Thanks bạn đã hỗ trợ tham gia network. Tôi chơi GA, video bật kiếm tiền xanh hết mà kiểm tra (trên IP USA) không thấy quảng cáo xuất hiện. Không biết vào network tình hình có khá hơn không?

Bạn cho biết tiêu chuẩn hiện nay để tham gia Yeah1 network là thế nào? Tuổi thọ kênh, views, subs,..?

500k view 1 tháng, đã vào GA, kênh trên 60 ngày thì phải

bạn check inbox nhe mình vừa gửi bạn

nôi dung content nghi âm bản đọc mp3 nhưng kênh lương view ít mới làm đc 1thang view tổng kênh đc 30kview liệu có vào đc ko ạ
chủ đề content $ cao 1kview = khoảng giao động thấp nhất 7$ tới 15$ trên 1k view

bạn check inbox nhe mình vừa gửi bạn
Chưa thấy inbox bạn
nôi dung content nghi âm bản đọc mp3 nhưng kênh lương view ít mới làm đc 1thang view tổng kênh đc 30kview liệu có vào đc ko ạ
chủ đề content $ cao 1kview = khoảng giao động thấp nhất 7$ tới 15$ trên 1k view
Realtime cao thêm tí nhé bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back