New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình vẫn chưa nhận được tn :D nó im luôn rồi câu có thể gửi mình cái tin nhắn không
Hi,
Thanks for reaching out to us. As per our new Banning Criteria, We will ban a particular job for you if your accuracy falls below the threshold limit in a subsequent increasing order of time.
1st Ban for 2 Hours,
2nd Ban for 4 Hours,
3rd Ban for 8 Hours,
4th Ban for 16 Hours,
5th Ban for 32 Hours,
6th Ban for 64 Hours,
7th Ban for 128 Hours,
8th Ban for 168 Hours (7 Days)
After that, you will be banned indefinite times for the duration of 168 Hours (7 Days) every time your accuracy falls below the threshold limit and you also need to pass the qualification test every time you get banned in a particular job. Please revert to us if you face any problem.
Thank you,
Mukul @ Hive

nó rep này này bác =)) Em hỏi nó sao lại bị denied với ban ip vn mà nó trả lời k liên quan đến câu hỏi của em luôn.

còn chiến k bác ơi. Em gửi mail mà nó rep tào lao quá. Nó rep về quy trình ban của nó =)) dù em nói rõ vl. Của bác rep sao
nó nói là mình làm việc không đúng quy trình công việc của nó tui hiểu cái ý nó rồi có nhiều job bị lag :D độ chính xác đôi khi làm liên tục nó k giảm % mà nó cứ ở mức % đó dù mình làm sai nó vẫn không ban dù là sai rất nhiều chắc đó là do sơ hở của web nó khi đưa job lên,

Xin lỗi vì sự bất tiện gây ra. Sau khi điều tra kỹ lưỡng, chúng tôi đã phát hiện ra rằng một số người điều hành đã tìm thấy kẽ hở trong khi thực hiện một số công việc. Sau khi đánh giá lại tài khoản của bạn, chúng tôi đã tìm thấy một số hoạt động bất thường trong tài khoản của bạn trong khi thực hiện công việc và bạn đang kiểm duyệt theo cách không phù hợp không thể chấp nhận được.

Đối với chúng tôi, độ chính xác của công việc là rất quan trọng. Do đó, chúng tôi đã từ chối các khoản thanh toán cho tuần được đề cập.

Chúng tôi sẽ yêu cầu tiếp tục công việc phù hợp để các khoản thanh toán trong tương lai của bạn sẽ không bị từ chối, hơn nữa, chúng tôi khuyên bạn nên tạo Tài khoản Hive mới với ID email khác và tiếp tục kiểm duyệt.

Hi,
Thanks for reaching out to us. As per our new Banning Criteria, We will ban a particular job for you if your accuracy falls below the threshold limit in a subsequent increasing order of time.
1st Ban for 2 Hours,
2nd Ban for 4 Hours,
3rd Ban for 8 Hours,
4th Ban for 16 Hours,
5th Ban for 32 Hours,
6th Ban for 64 Hours,
7th Ban for 128 Hours,
8th Ban for 168 Hours (7 Days)
After that, you will be banned indefinite times for the duration of 168 Hours (7 Days) every time your accuracy falls below the threshold limit and you also need to pass the qualification test every time you get banned in a particular job. Please revert to us if you face any problem.
Thank you,
Mukul @ Hive

nó rep này này bác =)) Em hỏi nó sao lại bị denied với ban ip vn mà nó trả lời k liên quan đến câu hỏi của em luôn.
rồi trước tôi cũng bị như ông nhưng của tôi để trạng thái là đang kiểm tra nhưng sau qua 1 ngày nó vẫn trả tiền lại đã hiểu vấn đề nó đưa ra rồi đó là có 1 số job của nó bị sơ hở ở phần độ chính xác đó khi mình cố làm mà dù sai mà job đó không ban cũng không giảm đi % độ chính xác đến lúc paid nó kiểm duyệt lại tỷ lệ trên hệ thống ngưỡng % độ chính xác thấp hơn thì nó sẽ từ chối thanh toán cái đó cũng gán vào lợi dụng sơ hở đó và cố tính tiếp tục làm job đó

của em là bị nó denied luôn rồi =)) Thế tiền tuần vừa rồi bác có nhận được không. Cơ mà nó vẫn k cho mình câu trả lời thỏa đáng về việc ban ip VN nữa

của em là bị nó denied luôn rồi =)) Thế tiền tuần vừa rồi bác có nhận được không. Cơ mà nó vẫn k cho mình câu trả lời thỏa đáng về việc ban ip VN nữa
nó kêu reg rồi làm lại tài khoản mới tui cũng bị denied mà nhiều tài khoản chắc chắn bị nó từ chối trả tiền có một số job nó đưa lên bị lỗi độ chính xác mình cố làm là chết mình thôi khi nó kiểm tra trên hệ thống tỷ lệ job đó quá thấp nó sẽ gán mình vào lợi dụng sơ hở trong công việc có hoạt động bất thường nó denied thanh toán luôn

dạ e biết là fake rồi ạ! nhưng e không rõ lúc rút tiền về kiểu j ạ!!! bác có thể thông não giúp e được không với ạ :)????
bạn có thể bán pp us đó cho mấy ông chuyên thu mua pp trong forum này nhé trong thư mục services ấy

chịu tôi chỉ tạo để rut qua BTC thôi có điều mất phí cao
add pp us rồi rút BTC tuần nay dc paid chưa bạn ơi, phí rút là bao nhiu thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,391
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week