New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

làm gãy tay luôn !

1 đêm từ 7h- 10h của em. Quá ez á các bác !!
7k task và 2.5$ :D:D

Các bác nào mới thì e có thủ thuật khá ok cho nné. Nay phải đi làm sớm nên chắc để tối e hướng dẫn các bác đã ref e một video hướng dẫn.

Chúc các bác một ngày kiếm tiền vui vẻ

View attachment 120451
Xin thủ thuật của bác

À mình chỉ góp ý thế này thôi đừng cày nhiều tiền quá trên 1 tài khoản mỗi ngày 1 tk thôi. Mình hồi đó cày nhiêu quá toàn bị pay chậm rơi vào thứ 5 và scam luôn nản quá nên nghỉ. À mà canh job mà làm có nhiều job ngon mà nhanh hết.

hi các bạn, thực sự bữa giờ mình đi làm khá bận nên không đầu tư vào mmo nhiều được, nay quay lại thấy các bác hầu như là bỏ quên site này.
Trong khi đó, e lại thấy các bác toàn theo mấy site gì đâu rất mơ hồ và dễ ăn scam. :confused::confused: (cái này e lướt trong 4rum thấy vậy).

Hiện tại sau 1 thời gian đóng băng job thì giờ đang có sự trở lại mạnh mẽ rồi đó các bác.
E khuyến cáo các bác làm job 8-10h nhé, 3.35$ và khá dễ cho ae newbie.
Bác nào có thắc mắc cứ post lên e hướng dẫn nhé !!

hi các bạn, thực sự bữa giờ mình đi làm khá bận nên không đầu tư vào mmo nhiều được, nay quay lại thấy các bác hầu như là bỏ quên site này.
Trong khi đó, e lại thấy các bác toàn theo mấy site gì đâu rất mơ hồ và dễ ăn scam. :confused::confused: (cái này e lướt trong 4rum thấy vậy).

Hiện tại sau 1 thời gian đóng băng job thì giờ đang có sự trở lại mạnh mẽ rồi đó các bác.
View attachment 127650

mới reg acc...nhưng mình chưa biết làm gì?

c

View attachment 127650
chỉ làm mấy job vẽ xem bác, chả biết vẽ cái gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom