Ask Hitleap còn hơn 200k hits, tận dụng thế nào cho xứng đáng các bác nhỉ ?

bxchau

Junior
Reactions
149
MR
0.083

Ngày 6 tháng 12 này là nó tắt luôn dịch vụ hoàn toàn khỏi internet. Nhưng e còn dư số hits trên không biết tận dụng vào đâu, có thử test gửi vào link ptp khác nhưng có vẻ các hits còn lại của nó đều là vô dụng không hề có 1 máy nào đang chạy cả.

Uổng phí quá các bác à! :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Solution
Theo mình nghĩ thì bạn không cần chạy hết hits vì hiện này chắc không còn ai mở máy hay vps để chạy điểm hitleap nữa cả. Đợi nó đến ngày rồi tự khai tử thôi ... hơi buồn :(
Rút tiền luôn ra nha bạn nếu còn!

Acc của mình thì còn tiền luôn này, rút được gần 2 ngày rồi nhưng vẫn chưa biết có nhận về được không nữa... Vẫn đang pending chờ duyệt!

Dù sao mình cũng còn tin vào các cty HK còn uy tín. Nên các bạn nào còn tiền trong tài khoản ref thì nhớ vào mà rút, sau ngày nó off là không còn cách nào rút ra được nữa đó. Việc mình cho rằng nó còn uy tín là vì nó đã hạ mức rút xuống còn 0.01 rồi.

Upvote 0
Rút tiền luôn ra nha bạn nếu còn!

Acc của mình thì còn tiền luôn này, rút được gần 2 ngày rồi nhưng vẫn chưa biết có nhận về được không nữa... Vẫn đang pending chờ duyệt!

Dù sao mình cũng còn tin vào các cty HK còn uy tín. Nên các bạn nào còn tiền trong tài khoản ref thì nhớ vào mà rút, sau ngày nó off là không còn cách nào rút ra được nữa đó. Việc mình cho rằng nó còn uy tín là vì nó đã hạ mức rút xuống còn 0.01 rồi.
OK e cám ơn bác đã nhắc nhớ, tiếc là e chỉ có hits chứ không có balanced để rút như bác ... :popo_big_smile:

Upvote 0
Theo mình nghĩ thì bạn không cần chạy hết hits vì hiện này chắc không còn ai mở máy hay vps để chạy điểm hitleap nữa cả. Đợi nó đến ngày rồi tự khai tử thôi ... hơi buồn :(

Upvote 1
Solution
View attachment 189465

Ngày 6 tháng 12 này là nó tắt luôn dịch vụ hoàn toàn khỏi internet. Nhưng e còn dư số hits trên không biết tận dụng vào đâu, có thử test gửi vào link ptp khác nhưng có vẻ các hits còn lại của nó đều là vô dụng không hề có 1 máy nào đang chạy cả.

Uổng phí quá các bác à! :popo_ah::popo_ah::popo_ah:
Có lẽ điều gì đó có thể được đề xuất bởi bộ phận hỗ trợ kỹ thuật?

Upvote 0
Có lẽ điều gì đó có thể được đề xuất bởi bộ phận hỗ trợ kỹ thuật?
Bạn là người nước ngoài hay sao mà trả lời như google translate vậy? Nếu đúng thì bạn cứ dùng english chuẩn của bạn để phát biểu cũng được đó, người đọc sẽ hiểu trôi chảy hơn.

Upvote 0
Đúng là em có chạy thử thực tế nhưng hầu như không có hits nào vào các links của em đó bác à!

Upvote 0
Bạn là người nước ngoài hay sao mà trả lời như google translate vậy? Nếu đúng thì bạn cứ dùng english chuẩn của bạn để phát biểu cũng được đó, người đọc sẽ hiểu trôi chảy hơn.
Tôi đã sống ở Việt Nam một vài năm nay. Tiếng Việt của tôi còn rất khập khiễng, nhưng không hiểu sao nó cần được nâng lên. Tôi đi học gia sư, nhưng đến nay vẫn khó. Xin hãy hiểu và tha thứ.

Upvote 0
Tôi đã sống ở Việt Nam một vài năm nay. Tiếng Việt của tôi còn rất khập khiễng, nhưng không hiểu sao nó cần được nâng lên. Tôi đi học gia sư, nhưng đến nay vẫn khó. Xin hãy hiểu và tha thứ.
1 like cho nỗ lực =))

Upvote 0
b là nam hay nữ, nếu nữ để m dạy kèm tiếng việt cho nè :D

Upvote 0
b là nam hay nữ, nếu nữ để m dạy kèm tiếng việt cho nè :D
Bạn đó chắc là nam đó, dạy có tâm xíu luôn nha bạn ... Nhất là nếu bạn ấy có khoai to ... vì bạn là đại lý độc quyền của Thánh nữ mà :popo_ah:

Upvote 0
Bạn đó chắc là nam đó, dạy có tâm xíu luôn nha bạn ... Nhất là nếu bạn ấy có khoai to ... vì bạn là đại lý độc quyền của Thánh nữ mà :popo_ah:
hê hê, anh em đừng tranh phần của m nhé

Upvote 0
:popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
Tên korkvind này có khi là người Nga phải không nhỉ? :popo_haha:

Upvote 0
may quá em mới bán được mấy triệu hits vài tháng trước :v

Upvote 0
Cách tân dụng xứng đáng nhất là chụp màn hình số hits còn lại sau đó phóng lớn ra size 2mx1m. Sau đó lồng vào cái khung tranh treo ở phòng khách :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Upvote 0
bác cũng làm hitleap à ??
làm Hitleap là chạy hitleap tích số hits đúng ko ? Nếu đúng thì dĩ nhiên là có rồi, hitleap là dịch vụ lâu đời rồi mà. Mình còn từng bán acc hitleap được kha khá tiền cho bọn tây nữa ấy.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back