Hình Ảnh Của Nhóm Từ Thiện Trước Đêm 19-12

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100
Tiết trời đang se lạnh,và đâu đó nơi những con đường của SG năng động và nhộp nhịp này vẫn còn chỗ trú thân cho những mảnh đời bất hạnh, không áo ấm, không nhà và không đồ ăn...cần lắm những sự chia sẻ của chúng ta.
-Một cái mền để đắp cho đỡ lạnh, 1 cái áo mặc thêm cho đỡ rét, 1 miếng bánh cho ấm bụng...với mong muốn nhỏ bé, để cùng chia sẻ cho Giáng Sinh năm nay bớt lạnh, nhóm từ thiện MMO4ME Charity - Quỹ từ thiện MMO4ME chúng mình tổ chức đi phát quà cho những người lang thang ở SG, quà thì đã có, nhưng lực lượng thì còn thiếu, vậy ai có thể đi đc vs nhóm mình ko?
Địa điểm và thời gian: 22h ngày 19/12 tại công viên Lê Thị Riêng Q10, phát hết quà thì về, đi xe máy nhé, keke

đây là những phần quà sẽ phát cho những người bất hạnh nhé ,mấy cái màu tím sọc đen ,màu xanh sọc đen là mền (chăn) kỳ này trời lạnh nên ngoài áo ấm và thuốc men đau bụng ,cảm sốt ,mì ,sữa ,nhóm còn tặng thêm 1 cái mền để những người vô gia cư ấm áp hơn

danh sách tham gia dự kiến lần này
tunvit
vicgiap
binh6699
tuyennt
mmome334
Takashinmaya
bạn của matsuka
ndphuochung

Last edited:
Ngoài Hà Nội k có nhóm từ thiện nhỉ, mong quá.

binh6699 :))
hoặc những ng còn lại

hehe. Ông già noel là anh @vicgiap phải k hì :p

bí mật nha, đang chơi event mà :p
em nhìn là em biết là ai ùi, hình trên ko phải anh @vicgiap đâu, em có trả lời ở mục event rồi hehe.

bạn của matsuka

mình đoán là a chemgio nhé hehe :D:D:D hoặc là người ko có trong danh sách

ndphuochung(bên topic kia dký r` mà :()
đã thêm vào danh sách sorry vì sự sơ suất nhé ,bên topic đăng ký có tên rồi mà :D ,cái này chủ yếu event vui thôi :D

mình đoán là a chemgio nhé hehe :D:D:D hoặc là người ko có trong danh sách
cao thủ là đây ,hy vọng em sẽ may mắn lần sau :D

Takashinmaya

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member