• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM [email protected] scam

Status
Not open for further replies.

PKTDat

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
[email protected] scam gmail mọi người né ra nha đờ mờ nó mua 300gmail nó đổi pass sạch >.<
pm yahoo thì ko trả lời m.n cẩn thận với thằng này nha

hieuoffer2014

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Account cũ mình đang bị lock do mất phone nên không login vào để rep bạn đc.
Các bạn nói mình scam ? Mình đâu có scam gì? Email mình bán bảo hành 7 ngày sai pass veriphone.
Còn chuyện các bạn sài bao lâu rùi bị đổi pass quay ra nói mình scam. Nếu dùng lâu email các bạn phải đổi pass chứ mình đâu có rảnh vào đổi pass làm gì .
còn chuyện bị change pass : Các bạn có thể pm yahoo mình. Mình sẽ kiểm tra lại máy tính. Nếu do bên mình để lộ lọt ra ngoài mình sẽ đổi cho các bạn.
P/s : Bạn nào dùng mail lâu dài thì nên đổi pass đi . Tránh mất lòng nhau .

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Trên đây có thánh có tool change pass gmail hàng loạt mà, chắc thánh mua mail của thánh hiếu này xog change rồi :cool: Cái tội lấy mail bán cho nhiều người đây mà, hóng xem sao

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.369
nửa năm là do bạn chứ sao lại trách người bán được. họ cũng không rảnh để change pass của bạn làm gì :D

LOL, sell mail mà nói như thế à? Trừ khi nó sell cho nhiều thằng thôi. Chứ nói thật mình mua của mấy seller kia có để 1 năm cũng thế, chỉ có dính ver phone thôi, còn ko có chuyện change pass nhé.:oops::oops:
Mịa mail làm ra khi sell thì có 2 người biết 1 là người bán, 2 là người mua. Mail bị đổi pass thì thằng sell xạo LOL thôi.
:p:p

mình có bắt nó bảo hành *** đâu. đáng gì mấy trăm k. chủ yếu mình muốn nói đến cái tâm seller của nó =))))))))))
cả list mail mua của nó đang dùng bình thường tự nhiên bị change hết pass. thế là tại mình ah. nói như lol

mình với thớt thật là trùng hợp. cùng mua mail của 1 seller, cùng bị lộ hàng, cùng bị 1 thằng dở hơi nào đấy đổi hết passs. định mệnh thớt cho cái info đi vớ vẩn anh em mình lại yêu nhao :))))))))))

hungngmm

Hero
Reactions
294
MR
0.048
Follow me on Facebook
mail nửa năm giờ bị change pass lại đổ cho thằng bán à :eek: nói như cậu là vu không đấy nhé...rule bảo hành cùng lắm là 1 tháng
Phán linh linh,bảo hành bao nhiêu lâu mặc kệ chảng liên quan gì tới vấn đề này,qua bảo hành nó lock hay veri gì thì người mua họ chịu.Đằng này đã bán cho người ta còn đổi pass,hoặc sell cho ng khác nữa nên họ đổi pass.Lỗi của seller rõ rành rành,chẳng lẽ sell xong hết bảo hành vào change pass hàng loạt của khách cũ rồi bán cho khách mới với giá mail lâu năm là đc ah,hài vc.

Account cũ mình đang bị lock do mất phone nên không login vào để rep bạn đc.
Các bạn nói mình scam ? Mình đâu có scam gì? Email mình bán bảo hành 7 ngày sai pass veriphone.
Còn chuyện các bạn sài bao lâu rùi bị đổi pass quay ra nói mình scam. Nếu dùng lâu email các bạn phải đổi pass chứ mình đâu có rảnh vào đổi pass làm gì .
còn chuyện bị change pass : Các bạn có thể pm yahoo mình. Mình sẽ kiểm tra lại máy tính. Nếu do bên mình để lộ lọt ra ngoài mình sẽ đổi cho các bạn.
P/s : Bạn nào dùng mail lâu dài thì nên đổi pass đi . Tránh mất lòng nhau .
Hiếu ạ tớ cũng thường xuyên mua mail của cậu, cũng rất thoải mái thôi. tớ cũng ko có time đi đôi co rồi bắt cậu check, cậu bồi thường đâu. nhưng mong cậu đừng làm thế nếu muốn làm ăn lâu dài. cậu đừng tưởng bồi thường cho tớ mà dễ =))))))))))
p/s: mua hàng trăm cái mail xong ngồi đổi pass từng cái 1. tớ đếu rảnh vậy đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week