HienLR vào đây giải thích nha

Status
Not open for further replies.
- site này giao dịch tốt mà, mình giao dịch nhiều lần rùi có sao đâu, chắc hệ thống bị lỗi thui mà. ATM của nhà nước còn lỗi nói chi cái này.

vẫn ko truy cập dc hienlr , may mà mình ko bán cho site này nữa

Đúng là hem vào đc. web bị lỗi rồi.
Các bác cứ yên tâm. Chắc gần tết, bác ấy thiếu tiền , chưa send tiền lại cho các bác ngay. Đề ra tết bác ây send

ai có sđt với yh HienLR k cho mình mới

down backup rồi hay sao ấy :))

ngày xưa mình từng mất 500 usd với thằng này. nhưng lúc đó là forum ug nên chẳng thể chứng minh dc, nó bảo mình hack site của nó, sửa đổi số tk lr (của nó là hienlr) bằng số tk 1bet của 1 trang bet nào đó mà nó từng làm chủ (tk 1bet trước từng là của nó). rồi nó bảo mình chuyển tiền từ tk lr của mình vào tk 1bet để đòi ăn vạ (nó cho rằng tk 1bet đó là của mình hack dc của nó). nge rất phi lý nhưng vì đó là tiền ug nên coi như của thiên trả địa. h thì trang đó die rồi.

//chủ thớt coi lr chuyển vào tk nào.

Last edited by a moderator:
Vừa mới bán kiếm mấy đồng lẽ kiếm tiền tiêu tết cách đây mấy hôm:binhsua10:GD đã báo hoàn thành mà chưa check ATM không biết có ăn cam không:binhsua14:

vừa mới bán kiếm mấy đồng lẽ kiếm tiền tiêu tết cách đây mấy hôm:binhsua10:gd đã báo hoàn
thành mà chưa check atm không biết có ăn cam không:binhsua14:
sao ko dùng sms cho đỡ phải check :)

Thôi rồi, sắp Tết, Hiền LR thành.. Dữ LR :binhsua10:

ngày xưa mình từng mất 500 usd với thằng này. nhưng lúc đó là forum ug nên chẳng thể chứng minh dc, nó bảo mình hack site của nó, sửa đổi số tk lr (của nó là hienlr) bằng số tk 1bet của 1 trang bet nào đó mà nó từng làm chủ (tk 1bet trước từng là của nó). rồi nó bảo mình chuyển tiền từ tk lr của mình vào tk 1bet để đòi ăn vạ (nó cho rằng tk 1bet đó là của mình hack dc của nó). nge rất phi lý nhưng vì đó là tiền ug nên coi như của thiên trả địa. h thì trang đó die rồi.

//chủ thớt coi lr chuyển vào tk nào.

tkg vào góp vui thêm nà :hihi:

UP lên nào Nếu site lỗi thì bác ấy cũng phải vào đây mà giải thích đi chứ tiền bạc cả mà...........

Site nó sập rồi, mà hienlr có thấy đóng bảo hiểm gì đâu. site bán thì cao mà mua thì thấp, ko hiểu anh em cứ đâm vào mua. Nhiều site ngon hơn đầy ra đấy! Nản :binhsua10:

site chắc bị sập do anh nào ghé thăm, các bác cứ bình tĩnh nào làm gì cứ la toáng lên, thấy ông này cũng kinh doanh lâu rồi chả ai khùng đi scam đồng lẻ đâu

Có site mà, đợi thử ít bữa đi bạn.

:binhsua14: Sao ko gọi điện thoại cho HienLR mà ngồi đây đoán mò

Bên họ thì lo fix lỗi trang web điên cả não phần thì lo mất khách phần thì lo mất uy tín. Nhờ có chú mà bên đó còn áp lực vì bị report nữa không lẽ vì 150$ của cậu mà bên đó scam à :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,529
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back
Top Bottom