Hiện tại sàn Forex nào là uy tín nhất anh em nhỉ?

Long2509

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Mình bên mảng coin, chuyển qua tập tành thử sức với forex, tiện thể hỏi anh em đang có sàn nào hot, cho min nạp thấp và đòn bẩy ok giới thiệu mình với. Mình cảm ơn

Mình đánh bên EXNESS mấy năm rồi, không thấy vấn đề gì, nếu cậu mở qua IB của vntiny.com thì được hoàn 100% hoa hồng hàng ngày.

Ở Việt Nam có HotForex và FxPro. Exness cũng chưa nghe phốt scam.
Còn lại mấy broker khác thì miễn bình luận.

HotForex và FxPro. Exness , nord là các sàn lừa đaot nổi tiếng , dùng đủ các chiêu trò để người chơi thua , hên ăn đc thì khóa lệnh ko cho cắt tới khi thua thì cháy lun , cẩn thận

Theo mình, các nhà giao dịch mới nên bắt đầu giao dịch với nhà môi giới hợp pháp. Bằng cách này, bạn sẽ không có nguy cơ bị những kẻ lừa đảo lừa và bạn sẽ có thể nhận được tất cả các hỗ trợ cần thiết, đây là điều quan trọng khi bắt đầu công việc giao dịch của bạn.

Ngoài ra bạn nên chọn một nhà môi giới hợp pháp, mình nghĩ bạn cũng nên chú ý đến các khoản chênh lệch mà hắn ta đang tính phí. Nếu bạn chỉ giao dịch ngắn hạn để kiếm vài pip, thì cách tính chênh lệch cao sẽ ngốn hết lợi nhuận của bạn

Giờ sàn quốc tế nào là có văn phòng ở VN vậy các bạn, lâu quá ko cập nhật.

có sàn XM đó bác.e đang tìm hiểu sàn này nhưng thấy đội ngũ sp ở vn ko nhiệt tình lắm

có sàn XM đó bác.e đang tìm hiểu sàn này nhưng thấy đội ngũ sp ở vn ko nhiệt tình lắm

Tránh Forex4you, mới thấy báo nói mấy sàn dụ nạp rồi chơi xấu. Mấy sàn đó có tiếng lâu rồi mà vẫn dụ được gà.

Cứ FxPro, HotForex mà bem thôi, XM hình như cũng ok mà.

Tránh Forex4you, mới thấy báo nói mấy sàn dụ nạp rồi chơi xấu. Mấy sàn đó có tiếng lâu rồi mà vẫn dụ được gà.

Cứ FxPro, HotForex mà bem thôi, XM hình như cũng ok mà.
dụ qua bẫy của sàn mình hả

Mình trade bên NDFX spread ok, nạp rút nhanh gọn là ổn rồi. bạn thử đăng ký demo xem mình ấn vào link quảng cáo bên dưới

Các bác có thể vào đây check
Code:
https://www.nfa.futures.org/basicnet/
Ví dụ gõ thử GOLD vào mục Firm cái nào được Approved thì xem như 'qui tín' còn việc giao dịch thế nào là của các bác nhé! Em xin đứng ngoài!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom