• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hiện tại em nên mua coin nào ôm vậy mấy bác ?

GTO/BTC(Gifto) coin này chỉ có trên sàn binance

lâu rồi không chơi nên em cũng bối rối kinh. :D mà các bác cho em hỏi, làm sao để dep USDT vào polo nhỉ? hay có ai bán không em mua vài $ :(

có bác nào xả XRP bên binance k? em muốn mua số lẻ để dep sàn mà không biết mua ở đâu :(

Tài khoản em h mới được active lại. Đợi lâu quá mới vào chia sẻ với các bác được :D

Coins đang đỏ lòm hết. Em sẽ vào thêm, sóng này em chỉ vào coins lớn.

Hôm qua em vào kịp ETH giá 816, sáng nay em chốt luôn ra usdt luôn, ăn í tiền lẻ. Đợi sóng to.

Bác tìm hiểu về MIOTA thử

Bác tìm hiểu về MIOTA thử

Dạ ý bác là con IOTA ạ?

Em thấy con này đang hot phết, nhiều người kể cả bạn bè em cũng tính mua. Nhưng em còn lấn cấn, trước em đọc được bài phân tích trên MIT Tech. Review họ nói IOTA không trung thực và nó có nhiều vấn đề về an ninh nên em chưa quyết.

Bài viết gốc ở đây, các bác xem nhé:

https://www.media.mit.edu/posts/iota-response/

Ở thời điểm coins đang đổ máu này, em nghĩ vào ICO sẽ có phần an toàn hơn.

Em sẽ dành 20% số ETH mà em dự định hold để vào ICO ở thời điểm này, vì coins thì hiện chưa biết tn.
Nếu BTC hồi lên được 15k, em sẽ bán hết 75% danh mục.

Các ICOs mà em đang ngó nghiêng xem xét:

1. Sapien - Có đội ngũ khủng. Đã hoàn thành bản Beta platform. Được kỳ vọng là mạng xã hội lớn sau Fb, Twitter...
2. CryptoTask - Con này đã xong Pre-Sale. ICO vào đầu tháng 2, bản Beta ra mắt trong mấy ngày tới.
3. YourBlock - Con này có đội ngũ khủng và ý tưởng của dự án em thấy hay khi đi vào tiện ích mà ít công ty làm.
4. ONZ Coin - Con này mở pre-sale trong hôm nay. Được quảng bá trên Nasdaq, được kỳ vọng là mạng xã hội lớn.
5. TokenStars - Được quảng bá trên các trang tin lớn nhất: Forbes, Inc, Business Insider, Huffingtonpost.
6. Metronome - Được dẫn dắt bởi Jeff Gazik, nếu bác nào theo crypto lâu chắc chắn biết bố già này.

Nói chung em tìm mấy ICOs tiềm năng và hold lâu dài, tiêu chí xem xét:

1. Đôi ngũ tốt
2. Lộ trình rõ ràng trong ít nhất 1 năm
3. Ra mắt bản alpha/beta trước khi bắt đầu ICO
4. Đặt ra mức vốn hóa thấp hoặc trung bình
5. Thị trường tiềm năng, có thể là thị trường ngách nhưng không được mature
6. Sản phẩm liên quan đến thực tế, đến chính nền tảng họ đang phát triển và có tính đóng góp cho cộng đồng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom