Hết rồi, rồi tất cả sẽ qua, tạm biệt 2011 khổ đau

Reactions
578
MR
0.742
Năm qua
Tổng kết lại
Niềm vui có nỗi buồn không ít, mình thì
Tình : chia tay người yêu sau 4 năm bên nhau
Tiền : kiếm được chút ít, hy vọng 2012 khởi sắc
Đời : đi học xa nhà, biết trước là đời nó khắc nghiệt, nhưng phũ hơn mình tưởng.

Mong mọi người, hãy sống cho người khác, đừng quá vô tâm, dù chỉ 1 phút thôi...
Mình mong có một ngày như vậy "one day"
[video=youtube;nwAYpLVyeFU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=nwAYpLVyeFU#![/video]

Happy new year bà con :m019::m019::m019::m019::m019::m019:

p/s : mình hứa lần sau sẽ không tạo những topic chuối kiểu này nữa :m020:
xin lỗi, mình buồn quá, mình đang phê :m020:

năm cũ qua, năm mới đến....chúc bác và toàn thể mem mmo4vn may mắn và kiếm nhiều xiền với MMO

mình thì
tình: vẫn bình thường với bồ 2 năm rồi
tiền: kiếm đc chút ít từ mmo
học hành: hơi sao nhãng
Mong là năm 2012 sẽ tốt hơn 2011

clip thât hay nếu moi người dễu như thế nay thì em nghĩ ngày tận thế se ko bao giờ xay ra :D
con người là sự bắt đầu nên chính con người sẽ tạo nên cái kết thúc " xấu hay đẹp là do chính mình "
:m142:

không có gì mà phải buồn hết bác ạh......đời vẫn còn dài mà:)......có cố gắng thì sẽ đạt đc kết quả như mong muốn thôi:)
p/s: cái clip hay quá:m055:

Em thì khác.
Tình: Đã từng có, hiện giờ thì đang cô đơn, tương lai mong sẽ có 1 người "tâm đầu ý hợp"
Tiền: thì e ko thiếu nhưng nhiều thì e ko có, nói chung đủ chi tiêu tiền điện, mạng với vài thứ lặt vặt.
Học hành: thất thường thôi rồi, "lên voi xuống ***", chả biết đâu mà lần.
Hi vọng sang năm mới mọi thứ sẽ ổn, kiếm được cô bạn gái k cần đẹp, chỉ cần dễ nhìn, tốt tính. Mong rằng kiếm được 1 chân ổn định trong offer, thu nhập đều đều, đừng thất thường là được. Còn về học hành thì sẽ ngày càng tốt hơn. m/ Mong muốn thế có cao lắm ko nhẩy? :p

Em thì khác.
Tình: Đã từng có, hiện giờ thì đang cô đơn, tương lai mong sẽ có 1 người "tâm đầu ý hợp"
Tiền: thì e ko thiếu nhưng nhiều thì e ko có, nói chung đủ chi tiêu tiền điện, mạng với vài thứ lặt vặt.
Học hành: thất thường thôi rồi, "lên voi xuống ***", chả biết đâu mà lần.
Hi vọng sang năm mới mọi thứ sẽ ổn, kiếm được cô bạn gái k cần đẹp, chỉ cần dễ nhìn, tốt tính. Mong rằng kiếm được 1 chân ổn định trong offer, thu nhập đều đều, đừng thất thường là được. Còn về học hành thì sẽ ngày càng tốt hơn. m/ Mong muốn thế có cao lắm ko nhẩy? :p
Mình có 1 cô bạn gái quen nhau 3 năm trời, giờ mình tình cờ phát hiện cô ta vừa quen mình vừa quen 1 người con trai khác, mình và ng con trai đó có nc với nhau mới bjk dc rằng thì ra 2 đứa mình chỉ là con cờ trong trò chơi tình iu của cô ấy, ngày đau khổ nhất cuộc đời mình là ngày hôm nay vì bí mật đó đã được ình tìm ra.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom