Ask Hentai game - vào đây nào!

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
TÌnh hình hiện nay PTU cũng đang rất hot .. nhưng thực là rất khó cho với newbie
Mấy bro ơi cho một số kinh nghiệm đi
Theo mấy pro cần chiến loại nào đây
Em đang chuyển sang Game hentai các pro cho em một số 4rum để post đi

[nb]tomaster

Junior
Reactions
178
MR
0.772
TÌnh hình hiện nay PTU cũng đang rất hot .. nhưng thực là rất khó cho với newbie
Mấy bro ơi cho một số kinh nghiệm đi
Theo mấy pro cần chiến loại nào đây
Em đang chuyển sang Game hentai các pro cho em một số 4rum để post đi

Ko có chuyện đi share ko đâu bạn à. Tự kiên trì tìm tòi đi. Còn đi xin kiểu này thì ai cho :))

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
k ai quăng cho cục tiền đâu bạn à ? ai cũng quăng cục tiền thế này thì xã hội chả ai nghèo cả ? muốn kiếm tiền từ PTU thì mày mò là cái chính yếu , sau đến là kiên nhẫn :D từ từ rồi có kinh nghiệm :D PTU k đơn giản nhưng kiếm đc tiền rồi thì cục tiền kiếm đc ngoài xã hội cũng k đơn giản :D

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
sinh năm 94 ) trẻ nhờ, k biết tự mày mò biết đến PTU hay được nghe ai nói rồi mò vào đây )
mình cũng 94 vậy ;)) vào ptu từ tết năm ngoái cơ do ăn chơi làm ít nên ko khá dc là bao ;))

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
chắc phải chơi hentai thật rồi, muốn chơi sạch mà ko được, mấy hôm thử link film vsub mà chẳng đứa nào down, người hentai mình ko hiếm, thôi thì từ " chơi sạch ăn bẩn" thành "chơi bẩn ăn sạch vậy"

saxsasaxx.... cùng dân ptu mà các pro ... k chia sẽ tí gì sao... kệ nó mừ... 1 ,2 web cũng được có sao đâu... search thì ra.. quan trọng là 4rum có nhiều lượt view

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,520
Latest member
dai30122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week