[Help]xin hỏi cấu hình điện thoại thế nào là okie để chiến app

Reactions
266
MR
0.000
tính mua điện thoại mới. và tiện thế chơi app luôn. mà ko biết cấu hinh thế nào là vừa. các bác giúp em phát

:D samsung đi cậu :D Galaxy J hay note 3 khá ổn đấy. Đang dùng thấy rất ngon :p:p

tầm trung như zen là ok rồi

:D samsung đi cậu :D Galaxy J hay note 3 khá ổn đấy. Đang dùng thấy rất ngon :p:p
2 còn đấy tính ra là cấu cao cmn cấp rồi có điều nếu thread chịu chơi hàng xách tay thì đúng là ngon khi chọn những con này, còn nếu muốn mua 9 hãng thì gợi ý của mình đấy .

2 còn đấy tính ra là cấu cao cmn cấp rồi có điều nếu thread chịu chơi hàng xách tay thì đúng là ngon khi chọn những con này, còn nếu muốn mua 9 hãng thì gợi ý của mình đấy .

mua luôn con note 3 hay s5 chính hãng đi :)) s5 đang giảm giá đó thớt :D:D:p:p

mua luôn con note 3 hay s5 chính hãng đi :)) s5 đang giảm giá đó thớt :D:D:p:p
S5 thì tớ ko thấy Note 3 tớ cũng tìm chả ra chắc bọn TGDD hết hàng hay sao ấy nhưng nếu mua chính hãng ở mấy tiệm như TGDD FPT thì 2 con này chắc cũng 10tr :D tính ra nếu thread chịu chơi thì hàng XT 2 con Note 3 và J ngon hơn :D cấu ok giá ok

mà nói chung thread cứ né bọn Ram 1G ra là Ok chứ androi chạy ram 1G dễ yểu lắm . Thread tham khảo chơi hàng XT thử đi thread .

S5 thì tớ ko thấy Note 3 tớ cũng tìm chả ra chắc bọn TGDD hết hàng hay sao ấy nhưng nếu mua chính hãng ở mấy tiệm như TGDD FPT thì 2 con này chắc cũng 10tr :D tính ra nếu thread chịu chơi thì hàng XT 2 con Note 3 và J ngon hơn :D cấu ok giá ok

mình mua note 3 ở cellphones giá 12tr9 :eek: nay nó hạ giá rồi. Ông chú mình làm samsung nói s5 sẽ giảm nữa đấy :D chính hãng còn tầm 9tr thôi :p:p

mình mua note 3 ở cellphones giá 12tr9 :eek: nay nó hạ giá rồi. Ông chú mình làm samsung nói s5 sẽ giảm nữa đấy :D chính hãng còn tầm 9tr thôi :p:p
mà còn tùy vào thread nữa cái chính thread có bao nhiêu tiền, theo tớ nếu đã tính mua smarphone các dòng cao cấp ít ai nghĩ đến cấu hình để chiến APP vì toàn Chip khủng mà :D

mua android hay IOS vậy? androd ram 1gb. bộ nhớ trong 8gb. đủ chiến rồi. mà dùng đt cheat chắc nhang nát lắm. bấm lộn reboot là treo máy. flast lại mấy lần nó die luôn. hé hé. tui từng bị

ặc. tính mua điện thoại thì giá cả không quan trọng. nhưng chỉ cần cấu hình sao vừa đủ để chiến app thôi. còn xài thì chỉ 1280 là đủ rồi. cg chả lien quan gì nhiều tới điện thoại. nên mua để khoe và kiếm tiền thêm cho vui thôi. laptop nó bao quát hết rồi. cả ngày ôm máy tính. mua điện thoại đẹp cg để ở nhà và chỉ làm đồ trang sức thì uổng quá. nên phải tính toán vừa có hàng ngon và hái ra tiền mới okie.

cchẩn bị có S6 đấy làm 1 con mà chạy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week