• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[HELP]- XIn các cao nhận giúp đỡ - PAYZA

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
Insuree Balance
15337|600
Service Details
1|kenzjtk|VPS|http://mmo4me.com/threads/vps-host-chinh-hang-khong-die.139355/|0||0|5
1|kenzjtk|Domain & Hosting
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tài khoản pz mình đang bị hold không rõ lý do sao :binhsua46::binhsua46:, mình mail hỏi thử
thì nhận được reply sau
Hello x,

Thank you for choosing Payza as your secure payment processor. I am contacting you on behalf of Payza's Fraud Prevention department.

Please clarify the reason for receiving funds in your Payza account along with your relationship to [email protected].

Thank you for your understanding.

Regards,
mình kiểm tra trong phần transaction thì ko có cái mail đó, mình reply nó là:
I just checked recent transaction I don't receive any funds from [email protected]. I really don't know this account.
chờ mỏi cổ giờ cũng reply lại mình
Hello,

Thank you for your reply.

We ask that you review your previous statement as we have evidence indicating you have direct contact with this member.

Thank you for your understanding.

Regards,
giờ thật sự ko biết reply nó sao đây, $ thìi ko biết nhận từ acc nào, check ko có cái mail đó, nói ko có nó lại bảo có :| giờ reply sao đây bro help với :binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Last edited by a moderator:
cạch pz tới già. pz rất chi là mất dạy

lúc minh trả lời có ghi thêm câu là vấn đề này giải quyết sao đây, thế mà reply có 1 câu thua luôn :(, chờ 4 tuần mới sợ, giờ reply lại chờ tiếp 4 tuần :binhsua36:

:m122: trả lời là bây giờ tau phải làm cái đ éo gì để tụi mài thả acc tau ra....tau nhận thấy pz rất là hữu ích với chúng tau trong thời gian qua nhưng bây giờ chúng mài làm ăn như cc nên nếu mà mài ko giải quyết thì tau có thể sẽ mang tin ko tốt này nói với các bạn tau trên forum tẩy chay payza chúng mài....
còn éo gì để mất nữa mà khách sáo với nó...phang nó :binhsua49:

:m122: trả lời là bây giờ tau phải làm cái đ éo gì để tụi mài thả acc tau ra....tau nhận thấy pz rất là hữu ích với chúng tau trong thời gian qua nhưng bây giờ chúng mài làm ăn như cc nên nếu mà mài ko giải quyết thì tau có thể sẽ mang tin ko tốt này nói với các bạn tau trên forum tẩy chay payza chúng mài....

mail xong ra chắc gia nhập cái bang luôn rồi :binhsua36: :binhsua36:

bag chủ cái bang nói chuyện có khác:)), ai mún giốg bác này ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom