Help : Ver PZ, PP = Visa ảo có cần đúng tên ko và nên ver = trustcard hay Bancore, số $ cần để ver

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện mình có 1 tk PP và 1 tk PZ cần verified, 2 tài khoản đều không phải tên + thông tin của mình nên cần 1 thẻ visa ảo để ver cả 2 tài khoản trên, và có 1 số thắc mắc cần ai có kinh nghiệm vào giúp đỡ

1) Để verified PP và PZ thì tên trong thẻ với tên trong PP và PZ có cần trùng nhau ko ?

Hình như là không cần trùng nhưng cứ hỏi lại cho chắc :D

2) Hiện tìm hiểu thì mình thấy có visa ảo có Trustcard và bancore nhưng vẫn chưa biết dùng loại nào thì chắc chắn và tốt hơn

3) Số $ cần thiết để ver cả 2 tài khoản PP và PZ (Tổng thiệt hại số $ mua thẻ bao gồm phí phát hành thẻ và số tiền trong thẻ nhé)

4) Cách ver như thế nào, đơn giản hay phức tạp và mất thời gian khoảng bao lâu?

Ai có kinh nghiệm giúp mình với nhé, bác nào có hoặc biết dịch vụ thẻ visa ảo nào tốt, đảm bảo, uy tín, giá tốt thì giúp đỡ mình luôn nhé :D

1. Dùng trustcard thì bạn ver PP hay PZ không ảnh hưởng gì với tên họ

2. Bancore mình chưa dùng nên không nói, trustcard mình đã ver pp và PZ nhiều lần, đến hiện tại vẫn ok.

3. + Ver PP dùng trustcard cần 39k + 65k (nếu chính xác hơn thì 63k là vừa vặn)

+ Ver PZ mình cần 150k, và sau khi ver vẫn còn nguyên 150k trong tài khoản truscard.

4. Ver pp hay PZ cũng chỉ cần khoảng 15-20p là hoàn tất quá trình, Mình mới ver PZ nó đã bỏ được bớt 1 số bước so với Google

+ Ver PZ mình cần 150k, và sau khi ver vẫn còn nguyên 150k trong tài khoản truscard.

4. Ver pp hay PZ cũng chỉ cần khoảng 15-20p là hoàn tất quá trình, Mình mới ver PZ nó đã bỏ được bớt 1 số bước so với Google

thanks for help

Vậy tổng thiệt hại là ~39+ 63 + 150 = 252k để ver cả PP và PZ à, và 150k còn thừa trong trustcard đó có rút được về ko và nếu ko thì sử dụng ntn vậy bạn :D

thanks for help

Vậy tổng thiệt hại là ~39+ 63 + 150 = 252k để ver cả PP và PZ à, và 150k còn thừa trong trustcard đó có rút được về ko và nếu ko thì sử dụng ntn vậy bạn :D
Có dịch vụ thu mua 2/3 tiền còn lại trong thẻ trustcard đấy bạn. Có 1 bạn đóng bảo hiểm thu mua nhưng ít người bán quá, nên topic chìm rồi

Hiện tại còn magic vẫn thu mua tiền trong thẻ trustcard này

Có dịch vụ thu mua 2/3 tiền còn lại trong thẻ trustcard đấy bạn. Có 1 bạn đóng bảo hiểm thu mua nhưng ít người bán quá, nên topic chìm rồi

Hiện tại còn magic vẫn thu mua tiền trong thẻ trustcard này

250k còn 150 dư, thu lại 100k tổng thiệt hại là ~150k ver PP và PZ :-? Hơi chát tí nhưng cũng được đấy :D

Chỉ cần thẻ 150k ver PZ trước rồi ver PP sau tiết kiệm hơn ko :D

cái thẻ truscard add hơn 2 tuần ko thấy gửi code cũng ko bị trừ tiền, giờ chắc lấy tiền trong trustcard mua bancore add thử thôi

cái thẻ truscard add hơn 2 tuần ko thấy gửi code cũng ko bị trừ tiền, giờ chắc lấy tiền trong trustcard mua bancore add thử thôi

gọi lên cho sacombank ấy,30s có code liền chả cần xác mình gì.Công nhận support nhanh thật.Chuyện bảo mật thì chưa biết sao

mua thẻ nhựa hình như rút ra y như ATM đc mà? vậy tội gì phải chơi thẻ ảo?

chuẩn o cần chỉnh, nhưng rút cần 1 mà verify nhiều tk nên cần ảo

[video=youtube;X9mEa9bkveQ]http://www.youtube.com/watch?v=X9mEa9bkveQ[/video]

Last edited by a moderator:
Hiện mình có 1 tk PP và 1 tk PZ cần verified, 2 tài khoản đều không phải tên + thông tin của mình nên cần 1 thẻ visa ảo để ver cả 2 tài khoản trên, và có 1 số thắc mắc cần ai có kinh nghiệm vào giúp đỡ

1) Để verified PP và PZ thì tên trong thẻ với tên trong PP và PZ có cần trùng nhau ko ?

Hình như là không cần trùng nhưng cứ hỏi lại cho chắc :D

2) Hiện tìm hiểu thì mình thấy có visa ảo có Trustcard và bancore nhưng vẫn chưa biết dùng loại nào thì chắc chắn và tốt hơn

3) Số $ cần thiết để ver cả 2 tài khoản PP và PZ (Tổng thiệt hại số $ mua thẻ bao gồm phí phát hành thẻ và số tiền trong thẻ nhé)

4) Cách ver như thế nào, đơn giản hay phức tạp và mất thời gian khoảng bao lâu?

Ai có kinh nghiệm giúp mình với nhé, bác nào có hoặc biết dịch vụ thẻ visa ảo nào tốt, đảm bảo, uy tín, giá tốt thì giúp đỡ mình luôn nhé :D

Thẻ TRUSTcard là lựa chọn tối ưu nhất nhé bạn :binhsua113:

1. Dùng trustcard thì bạn ver PP hay PZ không ảnh hưởng gì với tên họ

2. Bancore mình chưa dùng nên không nói, trustcard mình đã ver pp và PZ nhiều lần, đến hiện tại vẫn ok.

cám ơn bạn nhé ^^

thanks for help

bạn chọn mệnh giá 150- 200k là có thể add pz và pp ok nhé bạn, nên add pz trước nhé bạn :binhsua144:

250k còn 150 dư, thu lại 100k tổng thiệt hại là ~150k ver PP và PZ :-? Hơi chát tí nhưng cũng được đấy :D

Chỉ cần thẻ 150k ver PZ trước rồi ver PP sau tiết kiệm hơn ko :D

sau khi bạn ver pp or pz bạn vui lòn call 1900555588 để lấy code nhé bạn, code có ngay sau khi verified các tài khoản nhé :binhsua141:

gọi lên cho sacombank ấy,30s có code liền chả cần xác mình gì.Công nhận support nhanh thật.Chuyện bảo mật thì chưa biết sao
chắc bạn này là Khách hàng thường xuyên đây nên biết rõ hết ạ, thank bạn nhé ^^

mua thẻ nhựa hình như rút ra y như ATM đc mà? vậy tội gì phải chơi thẻ ảo?
vâng thẻ thật có thể rút tiền còn dư trong thẻ ra ạ, thẻ ảo thì ko. Nhưng cả 2 loại thẻ đều ver được nhiều loại tài khoản nhé bạn :binhsua95:

chuẩn o cần chỉnh, nhưng rút cần 1 mà verify nhiều tk nên cần ảo
thẻ thật vẫn có thể ver nhiều tài khoản nhé bạn, thank all :binhsua113:

cái này trust card veri rất tốt .

Bancore đâu có veri dc PZ đâu ? Trustcard dùng bin 43xx nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,386
171,443
Latest member
trungf
Back