[Help] Về việc rút paypal về bank 10 ngày ko thấy tiền

appmindes

Junior
Reactions
3
MR
0.034
Các bác cho em hỏi cái. Em có 1 cái tài khoản paypal, đã verify các kiểu con đà điểu. Mọi lần có tiền em đều bán sang tay lấy vnd luôn. Nhưng hôm rồi em muốn rút về bank cho nó chủ động.

Em add tài khoản VCB của em vô paypal rùi thực hiện lệnh rút. Ngày 12/11/2017 em có đặt lệnh rút tiền về VCB em. Thì đến ngày 14/11/2016 thấy paypal thông báo trong tài khoản là lệnh rút đã thành công ( completed ). Nhưng em vô tài khoản VCB để kiểm tra thì không thấy tiền đâu cả. Đến hôm nay là 22/11/2017 vẫn ko thấy tài khoản vcb có tiền.

Em vô tài khoản paypal và kiểm tra lại thông tin lúc add bank thì thấy paypal nó thông báo Account type: Checking trong phần add bank như hình. Vậy cái này giải quyết ra sao, anh chị nào biết về vấn đề này tư vấn em với

Trường hợp bạn mới rút lần đầu có thể bị lí do khác như sai vị trí tên và họ,.... bạn kiểm tra lại xem sao

1 là paypal đang lỗi
2 là có ông VN nào có vụ rửa tiền nào đó khiến pp làm khó dân VN

Có nhập sai thông tin gì không bạn? Call bank hỏi xem thế nào?

checking thì thằng nào cũng có trạng thái là checking,
còn ko về thì ban ti căng nhỉ bác.. dạo này pp đang khó khăn

tui rut 20, gio 23 chua ve đông á nè

Vậy qua nay có bác nào rút paypal về ko thông báo cho mọi người biết với hay là paypal chính thức lỗi nữa rùi

Ngon mình 17 éo thấy tiền ko biết lỗi do đâu

có ae nào rút viettin tiền chưa về ko? Trước đó, tiền net về 15/11 mình đặt lệnh with thì paypal ko cho, đợi đến rút 17/11 thì được nhưng bị thông báo security 24h, đúng 24h sau có 2 mail báo com luôn, vô paypal thì thấy com. mãi đến nay chưa có tiền, có goi đến ngân hàng thì họ nói ko có tiền, nếu có là họ xử lý liền. :(

Có ai VTB về chưa nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,295
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back