Ask (Help) về vấn đề tạo tài khoản Paypal

blueskynet

Newbie
Reactions
1
MR
0.236
T ms bập bẹ kiếm ít tiền đi ăn ghẹ 45 mà đang tính lập tài khoản Paypal để chuyển tiền về mà đọc bài thấy nhiều vấn đề về limit quá. Các b hướng dẫn e cách tạo tài khoản vs xác thực mà không bị khóa limit 180 ngày ko ạ , thanks các b trước. Tính ra mỗi tháng m chỉ muốn chuyển tầm 2-400$ về thôi ạ

T ms bập bẹ kiếm ít tiền đi ăn ghẹ 45 mà đang tính lập tài khoản Paypal để chuyển tiền về mà đọc bài thấy nhiều vấn đề về limit quá. Các b hướng dẫn e cách tạo tài khoản vs xác thực mà không bị khóa limit 180 ngày ko ạ , thanks các b trước. Tính ra mỗi tháng m chỉ muốn chuyển tầm 2-400$ về thôi ạ
tùy vào nguồn tiền b nhận nữa. b nhận nguồn tiền từ đâu dễ xác minh nguồn tiền đó ko

Upvote 0
tạo tk mới h còn bị bắt ver id ko mấy bác :v

Upvote 0
tài khoản mới nhận nhiều là ăn 180 ngày ngay ... mình gặp bác bán pp chỉ có nhận 93$ mà cũng ăn gậy

Upvote 0
Tài khoản mới mà nhận ít hay nhiều từ net ít tên tuổi thì cũng dính 50-60% khả năng bị limit, nguồn tiền sạch thì gỡ limit đơn giản chỉ cần verify cccd và chứng minh nguồn gốc tiền. Nhận tiền từ net có tên tuổi thì khỏi limit. Bị nghi tiền bẩn thì mới 180 ngày.

Upvote 0
Tài khoản mới mà nhận ít hay nhiều từ net ít tên tuổi thì cũng dính 50-60% khả năng bị limit, nguồn tiền sạch thì gỡ limit đơn giản chỉ cần verify cccd và chứng minh nguồn gốc tiền. Nhận tiền từ net có tên tuổi thì khỏi limit. Bị nghi tiền bẩn thì mới 180 ngày.
Ngoài ra thì hạn chế những hành động khả nghi như: add thẻ rồi gỡ thẻ, add bank rồi gỡ bank, đổi sđt chính, đổi email chính thì cũng đỡ khả năng bị limit :v

Upvote 0
mình nhận thấy acc paypal tạo lâu thì đỡ limit hơn và nếu bị thì gỡ cũng dễ hơn , ình có acc tạo 201x bị 5 case nhưng mới làm 4 case đã đc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,355
170,480
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back