Help về PAYPAL

tjnam0

Senior
Reactions
111
MR
0.000
Em mới lập ních PAYPAL các mem cho em hỏi
1- em mới lập PP chưa very có sao ko??( vì em ko có thẻ VISTA)
2- em muốn nhận được tiền về PP thì điền GMAIL à vì em mới lập nên ko biết PP có mã số tài khoản gì ko??
3- Cho em hỏi nếu em muốn chuyển tiền về tài khoản viettinbanks thì làm như thế nào??
Cám ơn các bác trước?:binhsua164:

1. K
2. Ừ ( email lập paypal )
3. Lập tài khoản viettin bank rồi withdraw

nick từ 2012, chưa dùng pp lần nào ah?
1. chả sao
2. cứ là địa chỉ email là đc
3. muốn rút tiền thì vào withdraw, nhập thông tin nó yêu cầu. chờ vài 3 ngày là tiền về

Tình hình acc của mình trước giờ chỉ đăng nhập = mạng của VNPT mà tự nhiên mấy hôm nay mạng bị lỗi ,đang muốn rút tiền về mà ko biết đăng nhập = mạng FPT đc ko ? mình dùng cả 2 mạng và mạng FPT thì chưa bao giờ làm gì với PP .Giờ sợ log vào mà ăn mít là đói lun :( bác nào biết vụ này support mình phát

Tình hình acc của mình trước giờ chỉ đăng nhập = mạng của VNPT mà tự nhiên mấy hôm nay mạng bị lỗi ,đang muốn rút tiền về mà ko biết đăng nhập = mạng FPT đc ko ? mình dùng cả 2 mạng và mạng FPT thì chưa bao giờ làm gì với PP .Giờ sợ log vào mà ăn mít là đói lun :( bác nào biết vụ này support mình phát
Mình xài thì cũng tùm lum mạng mà nó ko limit nhưng đừng đăng nhập nhìu lần và ip khác nhau thì ko sao.Ý kiến khi mình xài.

sao mình lập TK PP mà chưa có email kích hoạt gửi về nhỉ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,793
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom