[HELP] Vấn đề add mail vào PayPal

cutruong

Junior
Reactions
2
MR
0.000
E mới làm offer 1 site us và khi làm đc 1$ e rút về cái mail đã đăng ký site này (mail này chưa add vào pp)
hum nay vào xem nó ghi là confirmed có nghĩa là $ đã về mail nhưng e vào mail thì ko thấy gì cả.
rồi e mới add mail này vào pp verified rồi xác nhận mail.
Nghe các tiền bối nói là khi add mail vào pp là sẽ có tiền luôn nhưng e lại ko thấy $ đâu cả.
Cho e hỏi là khi vừa add mail vào pp thì khoảng bao lâu $ từ mail sẽ vào tk pp.
:binhsua04:
Thank ae:binhsua07:

ko ai giúp e với à.
cho e hỏi là sao vào site thấy nó ghi confirmed rồi mà vào mail ko thấy $ đâu.
bác nào có tiền ở mail cho e xin cái ảnh đc ko.
vất vả mãi mới có mấy $ mà nó scam mất :binhsua09:

khi nào $ về thì mail có thông báo, mới add hình như phải đợi 1 thời gian

Sao mình thấy site nó ghi confirmed rồi mà trong mail lại ko thấy cái mail nào là có tiền cả.
Hay là cái site nó ghi thế nhưng nó ko pay. khốn nạn thật!

Sao mình thấy site nó ghi confirmed rồi mà trong mail lại ko thấy cái mail nào là có tiền cả.

3 lý do :

1/có nhiều site us , họ thanh toán qua mail chính luôn chứ ko phải mail phụ (chả hiểu vì sao nó biết, và phần history bị lỗi hay gì đó ko hiển thị ,

vào view all traction xem có payment ko,

2/ nó phát hiện ra acc pp là nước khác , vì khi chuyển từ PP US qua PP khác quốc gia đều có phí , và nó phát hiện , site vẫn cập nhật là đã thanh toán => cancel payment

3/ Vì cậu chưa add mail vào pp , nên khi thanh toán, nó đồng thời phát hiện cheat, như trên, (trong history lúc này đang pending giao dịch => nó cancel

Done !

kiểm tra lại tài khoản đi cậu ak....

confirm chưa pm yahoo mềnh chỉ cho chiến ptf chăng

mình vô site làm thì thấy status ghi là confirmed rồi mà ko thấy gì cả.
pm yh ko thấy tl

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

3 lý do :

1/có nhiều site us , họ thanh toán qua mail chính luôn chứ ko phải mail phụ (chả hiểu vì sao nó biết, và phần history bị lỗi hay gì đó ko hiển thị ,

vào view all traction xem có payment ko,

2/ nó phát hiện ra acc pp là nước khác , vì khi chuyển từ PP US qua PP khác quốc gia đều có phí , và nó phát hiện , site vẫn cập nhật là đã thanh toán => cancel payment

3/ Vì cậu chưa add mail vào pp , nên khi thanh toán, nó đồng thời phát hiện cheat, như trên, (trong history lúc này đang pending giao dịch => nó cancel

Done !

1/mình chưa add mail phụ vào mail chính mà, khi mình thấy confirm mới add vào và vào mail phụ cũng ko thấy gì cả
2/mình đk pp bằng ip vn thì là pp vn hả bạn?
3/chắc trường hợp này rồi. khó nuốt quá!

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

kiểm tra lại tài khoản đi cậu ak....

vừa kt ko thấy gì cả!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week