Help Help Tỷ giá chính xác hiện giờ của PP rút về VN

JackX56

Senior
Reactions
52
MR
0.000
Tháng trước lỡ rút hết nên giờ vào paypal ko xem đc tỷ giá rút về việt nam , bác nào xem hộ e cái xem giá rút về VN là bao nhiêu , mỗi tháng có khoảng 5 > 700 $ thì nên rút thằng hay đem đi bán cho mấy ông VN . Thank

thấy chỗ nào tiện thì dùng thôi bác, bán vs về bank cũng ko chênh mấy

Tháng trước lỡ rút hết nên giờ vào paypal ko xem đc tỷ giá rút về việt nam , bác nào xem hộ e cái xem giá rút về VN là bao nhiêu , mỗi tháng có khoảng 5 > 700 $ thì nên rút thằng hay đem đi bán cho mấy ông VN . Thank
Bán cho nhanh và ngon - 450 - Withbank ngon hơn và chờ 3 ngày làm việc kể từ khi completed trừ thứ 7 và CN

chỉ cần pp có số dư thì vô tạo lệnh rút sẽ thấy được tỷ giá thôi cần gì phải hỏi!? :eek::eek::eek:

còn việc bán hay rút thì tuỳ vô lựa chọn cái nào lợi (dĩ nhiên rút lợi hơn) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tỷ giá 22,0xx mức $ đều như bạn thì để 2, 3 tháng rồi rút, tháng nào cũng tốn 60K vô ích, để mua 6 tờ vé số biết đâu lại thành tỷ phú VND :D

Rate Paypal hôm nay, rút về cũng ngon đó bác !!!

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom