[Help] Tranh chấp bản quyền với thằng Collab

bobby

Junior
Reactions
78
MR
0.016
Insuree Balance
0
Video của mình tự làm, tự quay nhưng Up lên bị thằng Collab nó nhận bản quyền. Bác nào có kinh nghiệm kháng cáo thằng này giúp mình với, mình đã kháng nó rồi nhưng bị YTB từ chối. Thank!

cứ kháng bình thường thui.Nét nó hay nhận vơ lắm

cứ kháng bình thường thui.Nét nó hay nhận vơ lắm
Mình kháng xong YTB nó bảo "Kháng nghị về tranh chấp bị bác bỏ"

Video của mình tự làm, tự quay nhưng Up lên bị thằng Collab nó nhận bản quyền. Bác nào có kinh nghiệm kháng cáo thằng này giúp mình với, mình đã kháng nó rồi nhưng bị YTB từ chối. Thank!

View attachment 61195
bác quay game đúng không.thằng collab này nó mua bản quyền game nhiều lắm,rất nhiều người dính với nó.kháng cũng vô ích thôi

bác quay game đúng không.thằng collab này nó mua bản quyền game nhiều lắm,rất nhiều người dính với nó.kháng cũng vô ích thôi
Uh, Muốn làm content cũng ko xong

bác cứ kháng đi,không đúng vài lần kiểu gì nó cũng nhã.hĩhixx.Net toàng nhận linh ta linh tinh lên ấy,cái nào của mình cứ kháng

bác cứ kháng đi,không đúng vài lần kiểu gì nó cũng nhã.hĩhixx.Net toàng nhận linh ta linh tinh lên ấy,cái nào của mình cứ kháng
thánh rồi.chưa đụng đến collab lần nào rồi.bác lên nhớ collab nó mua đứt bản quyền của nhà sản xuất game,vậy lên chỉ mình nó được sử dụng,anh em quay game của nó đều dính bản quyền hết,

Uh, chắc vẫn phải kháng tiếp chỉ có điều chưa thắng đc nó thôi

cũng bị như bác bị nó nhận vợ cay cú ko làm j đc nó hết clip mình tập hợp mấy clip nhỏ trên youtube cắt ra rùi ghép lại thành 1 clip nó vào nhân nguyên clip là của nó luôn

Vô ích thôi cả nhà ơi, mia nó nhìn video lên mà long cứ đau thắt lại, nó nhận hết của nó rồi, kháng phát là kênh bị căm cờ ngay, éo còn cả tâm trí mà làm.
Mong có cao nhân chỉ điểm cái vụ này!

Vậy đành xoá video cho khỏi ngứa mắt

lấy làm đếch gì, xóa đi cho sạch kênh đỡ mang tiếng dính bq
:eek:clip mình post dc hơn 5 ngày vẫn đang len từng ngày gần 600k view roài dùng câu view để người dùng tương tác vào clip khác của mình đó cũng là cách seo nhé

Mình đang kháng, đợi vài ngày nữa YTB mở lại cho =)) chờ tin vui đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back