HELP . Thẻ visa ACB

Boomxixumomo

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Tình hình là mình vừa làm Xong cái Thẻ Visa debit + thẻ ATM của ACB .
Vấn đề là khi về mình Đăng ký luôn dịch vụ ACB app để tiện giao dịch Online.

Mọi người dùng App ACB nhiều thì biết rồi đấy . Rất lag và Rất ức chế khi đăng nhập .

Mình đăng nhập thẻ và thực hiện luôn thao tác là Đổi MK cho dễ nhớ . Sau một hồi Quoay cuồng thì cũng thành công .
Sau đó mình đổi luôn cả tên Đăng nhập App.
Trong quá trình đổi tên truy cập mới do App quá lag . K thấy báo về là đã thành công hay chưa . Mặc dù chờ xác nhận rất lâu .
Sau đó m thoát app ra . Xoá hết dữ liệu , Clear lại và vào lại thì Báo sai tên đăng nhập hoặc mật khẩu dù m nhập cả mới lẫn cũ.

M muốn hỏi các Pro ai đã gặp tình huống này chưa và cách khắc phục thế nào ạ .
Mình xoá App và thực hiện đăng nhập ở Web cũng không được .

M xin cảm ơn ! Lần đầu m dùng App của ACB.

Attachments

202.5 KB · Views: 145
Tình hình là mình vừa làm Xong cái Thẻ Visa debit + thẻ ATM của ACB .
Vấn đề là khi về mình Đăng ký luôn dịch vụ ACB app để tiện giao dịch Online.

Mọi người dùng App ACB nhiều thì biết rồi đấy . Rất lag và Rất ức chế khi đăng nhập .

Mình đăng nhập thẻ và thực hiện luôn thao tác là Đổi MK cho dễ nhớ . Sau một hồi Quoay cuồng thì cũng thành công .
Sau đó mình đổi luôn cả tên Đăng nhập App.
Trong quá trình đổi tên truy cập mới do App quá lag . K thấy báo về là đã thành công hay chưa . Mặc dù chờ xác nhận rất lâu .
Sau đó m thoát app ra . Xoá hết dữ liệu , Clear lại và vào lại thì Báo sai tên đăng nhập hoặc mật khẩu dù m nhập cả mới lẫn cũ.

M muốn hỏi các Pro ai đã gặp tình huống này chưa và cách khắc phục thế nào ạ .
Mình xoá App và thực hiện đăng nhập ở Web cũng không được .

M xin cảm ơn ! Lần đầu m dùng App của ACB.
Bạn gọi lên ACB nha :D Chứ không ai ở đây giúp được bạn đâu.

SDT: 1900 54 54 86 hoặc 028 38 247 247

Cái này bác có hỏi thì cũng chẳng ai giúp dc , nhanh nhất là phóng xe ra ACB đưa CMT thích làm gì thì nói cho bọn nó biết là được

Mình mở lại được rồi ! Cám ơn m.n tư vấn
Phòng GD xa .. lại bay xe phi lên mở lại :popo_cry::popo_cry:

Mình mở lại được rồi ! Cám ơn m.n tư vấn
Phòng GD xa .. lại bay xe phi lên mở lại :popo_cry::popo_cry:
Có khi tại bác thử sai pass nhiều quá nên nó khoá rồi :popo_burn_joss_stick: Mà thông thường thì cứ gọi cho nó, đọc CMND, ngày cấp, nơi cấp là nó mở lại cho mà :popo_big_smile: Cần gì chạy lên đó.

Có khi tại bác thử sai pass nhiều quá nên nó khoá rồi :popo_burn_joss_stick: Mà thông thường thì cứ gọi cho nó, đọc CMND, ngày cấp, nơi cấp là nó mở lại cho mà :popo_big_smile: Cần gì chạy lên đó.
Như mình nói ở trên . Lúc đến phần các nhận đổi tên TK mới . App nó load... mãi không được . Lại không thông báo gì .. nên m thoát ra . Xoá rác Clear lại và vào Đăng nhập lại nó báo vậy !!
M cũng gọi lên tổng đài xin mở lại . Nhưng họ bảo k Giúp được và bảo m cầm CMT ra phòng GD ACB để nhờ mở lại . :popo_sweat:

có cách này được ngay, cầm cmnd ra điểm giao dịch ACB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,521
170,624
Latest member
dolsikaxpp777
Back
Top Bottom