[Help]Tài khoản PP bị Limit - Cần giúp đỡ

shinekr

Junior
Reactions
9
MR
0.002
Tài khoản PP của mình vừa bị Limit do mình Login rồi Out liên tục giữa 2 tài khoản. Bây giờ cả 2 tài khoản đều bị Limit. 2 tài khoản đều chưa mở thẻ. Bây giờ mình cần người có kinh nghiệm vào chỉ giúp các bước gỡ bỏ ( chi tiết ). Hiện đang bị Limit ở trường hợp này thì người khác chuyển tiền tới có nhận được ko?
Không chém gió nhé! Thanks mọi người.

Last edited by a moderator:
Mình cần biết email của paypal để gửi thư xác nhận. Ai có thể cung cấp giúp mình với. Thanks

lạ nhỉ mình có 2 3 acc do mình tao củng 1 IP máy mình mình bắn qua bắn lại hoài có sao đâu ! Tốt nhất khi login 1 PP thì nên remove cookies rồi login ! 2 cái pp cậu đều chưa dc add card và veri chỉ còn cách scan toàn bộ ìno cậu như chứng minh nhân dân trùng iinfo con pp rồi show cho người quản lí bít thôi ! Mình ko gở theo mấy cái cách mà mọi người hay chỉ cứ viết mail cho nó nói chuyện đàng quàng show tất cả các bằng chứng mình là chủ thực của con PP đó là cách tốt nhất rồi nó reply mail kêu mình làm gì mình làm theo yêu cầu nó vậy ! Còn info trong 2 con PP cậu bị limit ko phải info đúng của cậu, mà cậu đánh bừa vào cậu tạm biệt 2 con PP đó là vừa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom