[Help] pp bị limit phải làm 3 yêu cầu

hann24

Hero
Reactions
258
MR
0.011
Các bác giúp e vs, pp bị limit do chuyển 2.5$

yêu cầu 1 và 2 đều tải ảnh lên , mô tả và tệp định kèm ở đây phải điền k ạ

còn yêu cầu 3 Cung cấp thêm thông tin về các khoản thanh toán
Bây giờ e nhờ người nhận $ gửi email có nội dung gì cho mình để làm bằng chứng cung cấp cho pp dc nhỉ ? (gửi 2.5$ mua card mà đắng lòng bị limit , cả tháng nay chưa gửi $ cho ai hết :(

ghi phần description
1. Photo ID
2. Proof of address
3. Kiếm site thẻ nào đó mua rồi úp proof mua hàng và nhận hàng, thanh toán = pp cho nó là được.

Limit dạng này đơn giản và dễ gỡ, nhiều khi chỉ cần gỡ 2 step đầu là nó cho luôn rồi, ko cần phải gỡ bước 3

ghi phần description
1. Photo ID
2. Proof of address
3. Kiếm site thẻ nào đó mua rồi úp proof mua hàng và nhận hàng, thanh toán = pp cho nó là được.

Limit dạng này đơn giản và dễ gỡ, nhiều khi chỉ cần gỡ 2 step đầu là nó cho luôn rồi, ko cần phải gỡ bước 3
e làm được 2 step rôi đến cái thú 3 nó báo lỗi: Invalid or missing transaction ID. Please select again. một lúc sau nhận được email báo limit180 luôn.ko có step để gỡ.giờ sao hả bác :(

đợi rút rồi bỏ thôi

gỡ được lần này thì khó limits lần sau ráng mà gỡ thím :D:D:D

e làm được 2 step rôi đến cái thú 3 nó báo lỗi: Invalid or missing transaction ID. Please select again. một lúc sau nhận được email báo limit180 luôn.ko có step để gỡ.giờ sao hả bác :(
bước 3 mình cũng bị như bn, mình nhờ ng xem hộ thì họ xem xong bảo lỗi do bên nhận $ nên mình chỉ cần bên nhận trả lwoif pp là xong k biết ngta trả lwoif chưa mà, sáng nay nhận dc mail đã gỡ thành công ^^ phải hậu tạ bác ấy ms dc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom