Ask [HELP] Paypal Business: We need some information from you.

Sản phẩm này vi phạm chính sách. Ko được đâu bạn.
vậy hả bạn, vậy có cách nào xử lý không bạn. Mình có xem qua mà k thấy phần các dịch vụ nào được cho phép hoặc không của paypal hết nên k biết. Nhừo bạn chỉ dẫn giúp mình được k? thank bạn!

mình xem qua phần này không thấy nó cấm mà nhỉ, k biết có nhầm lẫn k nữa.

Last edited:
vậy hả bạn, vậy có cách nào xử lý không bạn. Mình có xem qua mà k thấy phần các dịch vụ nào được cho phép hoặc không của paypal hết nên k biết. Nhừo bạn chỉ dẫn giúp mình được k? thank bạn!

mình xem qua phần này không thấy nó cấm mà nhỉ, k biết có nhầm lẫn k nữa.
Cái này mình ko đọc rõ policy. Nhưng các forum lớn về mmo nước ngoài họ đã dừng dùng paypal cho các dịch vụ mua like rồi. Nó dạng như bạn vi phạm chính sách spam tài khoảng ấy. Cẩn thận nhận nhìu ko rút đc đâu.

Cái này mình ko đọc rõ policy. Nhưng các forum lớn về mmo nước ngoài họ đã dừng dùng paypal cho các dịch vụ mua like rồi. Nó dạng như bạn vi phạm chính sách spam tài khoảng ấy. Cẩn thận nhận nhìu ko rút đc đâu.
thank ban nhieu nha!

forum nước ngoài nào bạn, cho mình xin vào học hỏi với. thank bạn trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,305
170,435
Latest member
twin68mid

Most viewed of week

Most viewed of week

Back